BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
  Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 4. Máy tính- Máy văn phòng » Thiết bị mạng » Bán thiết bị mạng » Chi tiết tin

bán Dây Cáp Quang Multi-Mode, các loại 0946012107

  Khu vực: Tp. Hà Nội    -   Ngày đăng: 09/11/2011 14:50   -   Đã xem: 685
hình ảnh dây cáp quang
bán Dây Cáp Quang Multi-Mode, các loại 0946012107

Giá :   24,000 đ / m
Mã tin :  1064929     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> bán Dây Cáp Quang Multi-Mode, các loại 0946012107Nâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     công ty thiết bị HNT, Tên: Trần Văn Hùng, Đ/c: số 35 ngõ 316 lê trọng tấn- thanh xuân- hn, Tp. Hà Nội , Tel: 0946.012.107

Liên hệ người đăng ==> bán Dây Cáp Quang Multi-Mode, các loại 0946012107         Gửi cho bạn bè ==> bán Dây Cáp Quang Multi-Mode, các loại 0946012107Báo tin xấu ==> bán Dây Cáp Quang Multi-Mode, các loại 0946012107

Bán Dây CÁP Quang Multi-Mode, các loại 0946012107
Bán Dây CÁP Quang Multi-Mode, các loại 0946012107
Bán Dây CÁP Quang Multi-Mode, các loại 0946012107
Bán Dây CÁP Quang Multi-Mode, các loại 0946012107

Tư vấn truyền dẫn tín hiệu quang:

Dây cáp Quang multi-mode 50/125  4core, 08 core... thích hợp chôn, luồn cống, treo Dây cáp Quang multi-mode 50/125 AMP thích hợp cho đi trong các tòa nhà, chôn, luồn cống, có thể treo, chống được ngặm nhấm.
Ảnh số 1 Ảnh số 1
Bán : DÂY CÁP QUANG Multi-mode, DÂY CÁP QUANG SINGLE-MODE.   Đặc tính kỹ thuật dây cáp quang, cấu trúc kỹ thuật dây cáp quang, thông tin giá bán dây cáp quang, dây cáp quang mua ở đâu????
Liên hệ : để biết thêm thông tin chi tiết
Best regards
Trần Văn Hùng
DĐ : 0946 012 107
HNT INSTRUMENTS LIMITED COMPANY
địa chỉ : số 35 ngõ 316, Le Trong Tan, Thanh Xuan, Hanoi, Vietnam Fax: 84-4-3566-5681
Email: hung@hnt.vn,
Web:
www.hnt.vn, www.cap-quang.vn
****************************************

ngoài ra chúng tôi còn bán: ( phục vụ cho giải pháp mở rộng mạng LAN CÁP QUANG, và các giẩiphps truyền dẫn tín hiệu quang )
- Bộ chuyển đổi quang điện, converter quang điện
- Bộ video quang, các loại
- Hộp phối quang ODF các loại
- Dây nhảy cáp quang các loại
- Dây nối cáp quang các loại

- Dịch vụ hàn cáp quang - Dụng cụ thi công cáp quang - và rất nhiều các thiết bị khác dùng trong truyền dẫn tín hiệu hãy liên lạc với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết
Ngày hết hạn: 07/08/2015 20:49
Các tin khác cùng người đăng » Trần Văn Hùng
Tp. Hà Nội: dây Cáp quang singlemode, cáp quang multimode loại 4, 8,12, 24 sợi CL1064929 dây Cáp quang singlemode, cáp quang multimode loại 4, 8,12, 24 sợi  (2,058)
Cáp quang singlemode và multimode loại 4, 8,12, 24 sợi Cáp quang singlemode và multimode loại 4, 8,12, 24 sợi Cáp quang singlemode và multimode loại .. .
5,000 đ
/ m
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. CL1064929 dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..  (2,216)
dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. Dây nhảy .. .
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: Media converter quang điện, 0946 012 107 CL1064929 Media converter quang điện, 0946 012 107  (395)
Media converter ethenet- converter quang- bộ chuyển đổi quang điện Media converter ethenet- converter quang- bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ 0946 .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Cầu Giấy

09/11/2011
Tp. Hà Nội: Măng xông cáp quang, mang xông cáp quang 4fo, loại 4, 8, 12, 24, sợi CL1064929 Măng xông cáp quang, mang xông cáp quang 4fo, loại 4, 8, 12, 24, sợi  (974)
Măng xông cáp quang, dạng đứng, dạng lằm ngang, dome type, in-line type Măng xông cáp quang, dạng đứng, dạng lằm ngang, dome type, in-line type Măng .. .
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: Máy hàn sợi cáp quang, giá rẻ 0946 012 107 CL1064929 Máy hàn sợi cáp quang, giá rẻ 0946 012 107  (1,591)
Máy hàn sợi cáp quang của Fujikura, Furukawa, Fitel, Sumitomo Máy hàn sợi cáp quang của Fujikura, Furukawa, Fitel, Sumitomo Máy hàn sợi cáp quang .. .
Tp. Hà Nội
04/11/2011
Các tin khác cùng người đăng » Trần Văn Hùng (10)
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 4. Máy tính- Máy văn phòng » Thiết bị mạng » Bán thiết bị mạng
 Xem từ 1 đến 15 (của 69 Rao vặt)    1 2 3 4 5         
Wifi resort, wifi khách sạn, wifi cao ốc văn phòng, wifi dự án, ... .  (161)
Tại sao phải sử dụng những Bộ phát sóng (AP) Wifi chuyên dụng: - Đại đa số những bộ phát sóng Wifi là những Moderm hay Router được tích hợp tính .. .
Tp. Hà Nội
07/11/2011
Tp. Hà Nội: Giải pháp Mạng LAN Cáp Quang, mở rộng mạng lan cáp quang CL1064929 Giải pháp Mạng LAN Cáp Quang, mở rộng mạng lan cáp quang  (1,010)
Mạng LAN cáp quang - Mở rộng mạng LAN quang Mạng LAN cáp quang - Mở rộng mạng LAN quang Bạn có văn phòng, xưởng công nghiệp, quán nét máy móc thiết .. .
Tp. Hà Nội
04/11/2011
Tp. Hà Nội: Wireless Router tp-link 941ND chính hãng CL1064929 Wireless Router tp-link 941ND chính hãng  (328)
TP-LINK TL-WR941ND ( 300Mbps Wireless N Router ) MODEL: TL-WR941ND Bảo hành: 24 tháng Giá bán: 930. 000 đ Bộ phát wi-fi chuẩn N của TP-Link, Tăng tốc .. .
930,000 đ
/ Bộ
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

29/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: USB 3G tốc độ cực nhanh 21,6Mb, xem phim online siêu tốc. CL1064929 USB 3G tốc độ cực nhanh 21,6Mb, xem phim online siêu tốc.  (570)
CHÚNG TÔI CHUYÊN CUNG CẤP CÁC THIẾT BỊ 3G CHÍNH HÃNG, QUỐC TẾ XÀI ĐƯỢC TẤT CẢ CÁC MẠNG. Unicom_ZTE Tốc độ- DL 21MB_UL 5. 76MB Bảo hành: 1 năm Support .. .
Tp. Hồ Chí Minh
29/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Cần bán gấp Router DRAYTEK Vigor2110F CL1064929 Cần bán gấp Router DRAYTEK Vigor2110F  (301)
Vigor V2110F Fiber Router + VPN Server: 1 cổng Quang, SFF. 4 cổng LAN 10/ 100 Mbps với kết nối VLAN. VPN hỗ trợ 2 kênh VPN. Cổng USB hỗ trợ kết nối .. .
3,800,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 6

26/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Switch cisco WS-C2960G-48TC-L CL1064929 Switch cisco WS-C2960G-48TC-L  (264)
Tôi muốn bán 1 cái switch cisco WS-C2960G-48TC-L, còn mới chỉ có khui thùng ra coi các cỗng mà thôi chưa sử dụng qua. Thiết bị mạng Sạch Cisco .. .
30,000,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 12

24/10/2011
Tp. Hà Nội: Modem ADSL- việt thảo(company) CL1064929 Modem ADSL- việt thảo(company)  (242)
Modem ADSL TP-LINK TD-W8960N Modem ADSL2/ 2 + Tích hợp Access Point Wireless chuẩn N 300M , Broadcom chipset, 2T2R, 2. 4GHz, 802. 11n/ g/b, , Annex .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Hoàn Kiếm

21/10/2011
Tp. Hà Nội: Thiết bị mạng CL1064929 Thiết bị mạng  (295)
VIỆT THẢO COMPUTER Thiết bị mạng Access Point WIFI 1. P-LINK TL-WR740N | TPLINK 740N .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Hoàn Kiếm

17/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bán D-COM 3G giá 663.000 Tài khoản 600.000 CL1064929 Bán D-COM 3G giá 663.000 Tài khoản 600.000  (290)
Thông số kỹ thuật: - Kết nối Internet tốc độ cao qua sóng 3G - Tốc độ Download tối đa 7. 2 Mbps, Upload tối đa 5. 76 Mbps - Hỗ trợ công nghệ 3G+, 3G, .. .
663,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh
28/09/2011
Tp. Hà Nội: Bộ phát wifi tp-ink 340g chính hãng CL1064929 Bộ phát wifi tp-ink 340g chính hãng  (254)
Bộ phát sóng ADSL TPLink-340G( 54Mbps Wireless Lite G Router ) Thiết bị wifi TP-Link MODEL: 340G Bảo hành: 18 tháng Giá bán: 440. 000 đ Thị trường: .. .
440,000 đ
/ Cái
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

28/09/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Cần bán lại 1 Switch Tenda 8 port ( Chia cổng internet thành 8 cổng) CL1064929 Cần bán lại 1 Switch Tenda 8 port ( Chia cổng internet thành 8 cổng)  (431)
Chuyển phòng nên cần bán lại Switch Tenda 8 cổng, giá rẻ = 50% giá thị trường, còn mới, nguyên tem, không rách vá. Không trả giá. LH: Nguyen Tuan, .. .
90,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh
27/09/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Dây cáp mạng AMP CAT 6 giá 3300 một mét CL1064929 Dây cáp mạng AMP CAT 6 giá 3300 một mét  (647)
DÂY CÁP MẠNG AMP NETCONNECT CHUẨN CAT6 DÂY MÀU XANH, 8 LÕI ĐỒNG, 1 LÕI NHỰA, 1 Dây dù, CHỐNG NHIỄU: 1 Thùng 999. 000 vnđ (305 mét) Giao hàng tận nơi .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Gò Vấp

26/09/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Cần tiền bán gấp USB 3G Viettel moi mua...con bao hanh CL1064929 Cần tiền bán gấp USB 3G Viettel moi mua...con bao hanh  (414)
Cần tiền bán ngay, ưu tiên ai call trước. ..0902. 787. 987. LH: com, 215 nguyen thi sau, Tel. 0902787987
500,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh
23/09/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Còn vài con Wireless Router GoodM - GRP H001N chuẩn N -300Mbp/s, Wireless CL1064929 Còn vài con Wireless Router GoodM - GRP H001N chuẩn N -300Mbp/s, Wireless  (456)
Còn vài con Wireless Router GoodM - GRP H001N chuẩn N -300Mbp/ s, Wireless có 2 Anten, sóng mạnh hơn wireless Linksys hay Dlink. Xem hình bên. Nay .. .
1,200,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 8

12/09/2011
Bán 1 modem Linksys có cả Wireless 4 cổng ra,  (444)
Bán 1 modem Linksys có cả Wireless 4 cổng ra, hàng mới tinh, chưa sử dụng, giá 350. 000đ. Tel. 0983686948
350,000 đ
/ Cái
Tp. Hà Nội
01/09/2011
 Xem từ 1 đến 15 (của 69 Rao vặt)    1 2 3 4 5         
Xem thêm » Trang chủ » 4. Máy tính- Máy văn phòng » Thiết bị mạng » Bán thiết bị mạng (2,131)
Tìm liên quan » bán Dây Cáp Quang Multi-Mode, các loại 0946012107
Đang xem » bán Dây Cáp Quang Multi-Mode, các loại 0946012107