BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
  Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông » Chi tiết tin

Bán dcom 3g viettel, dcom 3g viettel giá hấp dẫn ngày 30 tháng 4

  Khu vực: Tp. Hà Nội » Q. Cầu Giấy    -   Ngày đăng: 04/04/2012 22:04   -   Đã xem: 312

Mã tin :  1104810     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> Bán dcom 3g viettel, dcom 3g viettel giá hấp dẫn ngày 30 tháng 4Nâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     Lê Văn Trọng, Tên: Lê Trọng, Đ/c: Thanh Trì,Hà Nội, Tp. Hà Nội , Tel: 0978055812

Liên hệ người đăng ==> Bán dcom 3g viettel, dcom 3g viettel giá hấp dẫn ngày 30 tháng 4         Gửi cho bạn bè ==> Bán dcom 3g viettel, dcom 3g viettel giá hấp dẫn ngày 30 tháng 4Báo tin xấu ==> Bán dcom 3g viettel, dcom 3g viettel giá hấp dẫn ngày 30 tháng 4

Bán dcom 3g viettel, dcom 3g viettel giá hấp dẫn ngày 30 tháng 4
Khuyến mãi ngày 30/4 và 1/5 giảm giá đối với các sản phẩm 3G Viettel :
Liên hệ ngay: Cty H.D.G chuyên cung cấp Dcom 3G Viettel Chính hãng, Tặng sim 3G Viettel Khuyến mãi Lớn, Giá cực rẻ. Giao hàng tại nhà. Liên hệ : 04 3568 3535. Để được sở hữu:
Sản phẩm 1:(1USB 3G Viettel D-com E173Eu-1 hoặc 1 Usb 3G Viettel Mf190S) + 1 Sim 3G Viettel tài khoản khuyến mãi lớn với hai sự lựa chọn: Giá cũ 729.000 VNĐ giờ chỉ còn 699.000 VNĐ
-Loại 1 : Tặng sim 3G trị giá 1.200.000 đ. ( tháng đầu tiên tặng 150.000 đ, 2 tháng tiếp theo tặng 1.5 Gb/tháng, 10 Tháng tiếp theo tặng 1.5Gb/tháng với điều kiện sử dụng 15.000 đồng trong tài khoản chính).
-Loại 2: Tặng sim 3G trị giá 620.000 đồng ( Khi kích hoạt có ngay 9 Gb và 80.000 đồng, không phải cộng theo từng tháng)
Sản phẩm 2 : (1 dcom 3g viettel MF190S hoặc 1 Dcom 3g viettel E173Eu-1 ) +1 sim 3G viettel toàn khoản 50.000 VNĐ giá cũ 580.000 VNĐ >> Giá mới 569.000 VNĐ
Khuyến mãi :Mua sim 3G Viettel ngay khi kích hoạt có ngay 60.000 đồng trong tài khoản chính và 20.000 đồng+9 Gb trong tài khoản phụ.Không phải chờ đợi từng tháng.Cắt sim miễn phí cho Ipad, Iphone và giao sim tại nhà miễn phí cho khách hàng.Giá 290.000 đồng/1 chiếc

Mua 2 sim 3G Viettel giảm còn 260.000 đồng/ chiếc
Mua 3 sim 3G Viettel giảm còn 250.000 đồng/ chiếc
Mua 4 sim 3G Viettel giảm còn 240.000 đồng/ chiếc
dcom 3g viettel


Website: dcom3gviettel.com


Ngày hết hạn: 16/05/2014 16:31
Các tin khác cùng người đăng » Lê Trọng
Usb 3G Huawei E3131  (218)
USB 3G HUAWEI E3131 Thông số kỹ thuật : + Hỗ trợ HĐH Windows XP, Vista Win7, Linux, Mac iOs trở lên + Usb 3G Huawei E3131 tốc độ download tối đa : .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Cầu Giấy

04/03/2013
Dcom 3g viettel cho Lapto-PC, giá chỉ 539. 000 VNĐ/ chiếc  (123)
Dcom 3g viettel cho Lapto-PC, giá chỉ 539. 000 VNĐ/ chiếc Công ty cổ phần Thương Mại và Viễn Thông H. D.G Việt Nam chuyên phân phối Dcom 3G Viettel .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

28/02/2013
dcom 3g viettel cho Lapto-PC, khuyến mãi dcom 3g viettel giá tốt  (107)
Khuyến mãi dcom 3g viettel trọn bộ tốc độ 7. 2 Mbps giá chỉ 539. 000 VNĐ liên hệ : 04 3568 3535 WEBSITE bán hàng tại : http: //dcom3gviettel. com Tên .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Cầu Giấy

25/02/2013
Bán dcom 3g viettel giá rẻ chi 539. 000 đ. Hỗ trợ giao hàng tại nhà  (151)
Bán dcom 3g viettel giá rẻ chi 539. 000 đ. Hỗ trợ giao hàng tại nhà : 04 3568 3535. Công ty H. D.G chuyên phân phối các sản phẩm 3G mạng Viettel, .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

24/01/2013
dcom 3g- usb 3g tài khoản lớn- tặng kèm sim dcom 3g  (116)
Phân phối các sản phẩm Dcom 3G - Usb 3G các mạng Viettel, VinaPhone, Mobifone khuyến mãi sim 3g tài khoản lớn. Bảo hành chính hãng 12 tháng. Bán .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

17/01/2013
Các tin khác cùng người đăng » Lê Trọng (12)
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông
 Xem từ 1 đến 15 (của 49 Rao vặt)    1 2 3 4         
thẻ data 3g viettel  (305)
CHUYÊN CUNG CẤP THẺ DATA 3G, SIM 3G và KEY VIETMAP X8A THẺ DATA 3G VIETTEL SIM DATA 3G Viettel ( free 9GB/ 6 Tháng ) Có thể kích hoạt thẻ từ sim trả .. .
189,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 1

19/03/2012
sim data 3g viettel 9,5gb/ 6 tháng giá bán 189k  (224)
SIÊU THỊ GIA BẢO HOTLINE: 0983. 685. 607 Chuyên phân phối USB 3G VIETTEL ,3G MOBI ,USB VINA , TP-LINK , CAMERA , MÁY CHIẾU ,MÁY IN TEM & MÁY CHẤM CÔNG. .. .
189,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 1

17/03/2012
Tp. Hồ Chí Minh: Thiết kế lắp đặt bãi giữ xe thông minh Vitech _ Parking. CL1104810 Thiết kế lắp đặt bãi giữ xe thông minh Vitech _ Parking.  (1,068)
VITECH PARKING – HỆ THỐNG QUẢN LÝ XE THÔNG MINH *** I. Giới thiệu: 1. Giới thiệu công ty Cổ Phần Phát Triển Thương Hiệu Việt. Tên công ty: CôngTy Cổ .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Phú Nhuận

17/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: module quang SFP CL1104810 module quang SFP  (777)
SFP module hay còn được gọi là SFP transciever, module quang dùng để gắn nóng vào các thiết bị có cổng khe theo chuẩn SFP (smal form factor) như: .. .
1 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh
07/11/2011
Tp. Hà Nội: Máy hàn sợi cáp quang, giá rẻ 0946 012 107 CL1104810 Máy hàn sợi cáp quang, giá rẻ 0946 012 107  (1,591)
Máy hàn sợi cáp quang của Fujikura, Furukawa, Fitel, Sumitomo Máy hàn sợi cáp quang của Fujikura, Furukawa, Fitel, Sumitomo Máy hàn sợi cáp quang .. .
Tp. Hà Nội
04/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ ghép kênh quang NIFT-i4ES CL1104810 Bộ ghép kênh quang NIFT-i4ES  (1,833)
Bộ Ghép Kênh Quang NIFT-i4ES • Hỗ trợ 4 hoặc 8 kênh E1 và kênh Ethernet 100Mbps • Hỗ trợ 1 kênh RS232, 1 kênh quản lý mạng, 1 order-wire • Rack 1U • .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

10/09/2011
Tp. Hà Nội: Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang CL1104810 Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang  (622)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các loại máy móc, thiết bị, vật tư và linh phụ kiện để phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; .. .
Tp. Hà Nội
20/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL CL1104810 Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL  (1,039)
Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL Tag: chưa có Giá: call (VNĐ)Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL • Bước sóng: 650nm • Khoảng cách đo tối đa: 10km • .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/L/i CL1104810 Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/L/i  (1,011)
Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/ L/i Giới thiệu: NIC-EBS/ L/i là một loại bridge Ethernet chất lượng cao và tự xem xét kỹ lưỡng, thực hiện chuyển .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: thiết bị đầu cuối CPE FTTH CL1104810 thiết bị đầu cuối CPE FTTH  (1,113)
VRG-21412-WF VRG 21412-WF xuất xứ từ Connection Technology Systems là một thiết bị đầu cuối thuê bao quang quản lý dựa vào SNMP & WEB được thiết kế .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Module quang XSFP 1.25G LHX: CL1104810 Module quang XSFP 1.25G LHX:  (873)
Module quang XSFP 1. 25G LHX: Tên: 1310nm 40Km SFP Tranceiver Loại: 1. 25G SFP và GBIC transceiver Kiểu: 1.25G 1310nm 40Km SFP Tranceiver Đặc điểm sản .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Switch 44 cổng SFP GE S2548GX CL1104810 Switch 44 cổng SFP GE S2548GX  (846)
Switch 44 cổng SFP GE S2548GX • Khoảng cách lên đến 80Km • 44 gigabit SFP slots • Quản lý thông qua Console, Web, SNMP. .. • Hỗ trợ VLAN • Port 45-48 .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: KVM switch CL-1208/CL 1216: CL1104810 KVM switch CL-1208/CL 1216:  (838)
Aten KVM Switch CL-1208/ CL 1216: CL1208/ CL1216 là một cách mạng của LCD KVM truyền thống. Hơn nữa, thiết kế điều khiển kép cho phép 2 người sử dụng .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hà Nội: ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử*** CL1104810 ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử***  (638)
Chào bán nước cất Kính gửi Quý công ty. Cơ sở sản xuất nước cất Lam Hà xin thông báo: Chúng tôi nhận sản xuất nước cất 1 lần, 2 lần cho các đơn vị .. .
Tp. Hà Nội
12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: APT-1124FL: SFP Media Converter CL1104810 APT-1124FL: SFP Media Converter  (462)
ên: APT-1124FL SFP media converter Loại: SFP Media Converter Model: APT-1124FL SFP Mô tả: Bộ chuyển đổi Gigabit APT-1124FL có thể biến đổi tín hiệu .. .
Tp. Hồ Chí Minh
04/08/2011
 Xem từ 1 đến 15 (của 49 Rao vặt)    1 2 3 4         
Xem thêm » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông (210)
Tìm liên quan » Bán dcom 3g viettel, dcom 3g viettel giá hấp dẫn ngày 30 tháng 4
Đang xem » Bán dcom 3g viettel, dcom 3g viettel giá hấp dẫn ngày 30 tháng 4