BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
  Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Khác » Chi tiết tin

Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10A

  Khu vực: Tp. Hồ Chí Minh » Q. Tân Phú    -   Ngày đăng: 09/11/2011 16:19   -   Đã xem: 1,053
Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10A
Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10A

Giá :   6,300,000 đ / cái
Mã tin :  1064973     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10ANâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     CÔNG TY TNHH SIÊU NHẬT, Tên: Lê Vũ, Đ/c: lô B022, đường cc2, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, HCM, Tp. Hồ Chí Minh , Tel: 0986008847

Liên hệ người đăng ==> Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10A         Gửi cho bạn bè ==> Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10ABáo tin xấu ==> Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10A

Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10A Lodestar-Đài Loan
- 2 ngõ ra điều chỉnh được 0-30V, 0-3/5A
- 1 ngõ ra cố định 5V/3/5A
- Bảo vệ quá tải, ngắn mạch, quá dòng, đảo cực
- Độ nhiễu và độ gợn thấp 0, 01%+ 3m Vrms, 0, 2%+3mA rms
-Có khả năng mở rộng nguồn nối tiếp hoặc song song
- Hiển thị 4x3 LED
Thích hợp cung cấp nguồn DC để kiểm tra, sửa chữa cho các thiết bị. Giải pháp tiện lợi, đáp ứng thỏa mãn cho yêu cầu phòng thí nghiệm nghiên cứu phát triển và phát triển.
Đáp ứng yêu cầu khắc khe của cung cấp nguồn DC hiện tại.

Mời quý anh chị tham khảo thêm ở trên web công ty Siêu Nhật Thanh nhé.
Và đặc biệt còn có nhiều sản phẩm
Thiết bị thí nghiệm thực hành dùng trong nghiên cứu và sửa chữa điện tử viễn thông để quý khách có thể tham khảo và cần hỗ trợ khi có nhu cầu.
Hoặc liên hệ trực tiếp với mình qua thông tin bên dưới để có được sự hợp tác và hỗ trợ:

Lê Vũ
Sales Engineer
H: 0986 008 847
E: vu.le@snt.vn 

Cvu_hau_lvc@yahoo.com (YID)  

      vulesnt (skype)


Ngày hết hạn: 07/02/2012 16:19
Các tin khác cùng người đăng » Lê Vũ
Tp. Hồ Chí Minh: Antenna Gsm Gprs CL1064973 Antenna Gsm Gprs  (469)
· Tầm tần số: 870~960MHz 1710-1880MHz · VSWR d1. 5 · Độ lợi 3dBi · Công suất đầu vào tối đa 50W · Trở kháng vào 50Ω · Đầu Connector loại SMA male .. .
45,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

12/01/2012
Tp. Hồ Chí Minh: Module Sim 908 CL1064973 Module Sim 908  (859)
Module sim 908 là module GSM/ GPRS 4 băng tần hoàn thiện kết hợp với công nghệ GPS để định vị qua vệ tinh. Với thiết kế mới trong một linh kiện dán .. .
750,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

12/01/2012
Tp. Hồ Chí Minh: Antenna Gps CL1064973 Antenna Gps  (357)
Với thiết kế nhỏ gọn, tinh tế, đầu có gắn nam châm từ để hít vào thiết bị, dây dài 3m và đầu antenna không thấm nước, che kín tạo ra sự tiện lợi tối .. .
110,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

12/01/2012
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ nguồn DC tuyến tính công suất cao 500W-1000W GPR-U series CL1064973 Bộ nguồn DC tuyến tính công suất cao 500W-1000W GPR-U series  (301)
Bộ nguồn DC tuyến tính công suất cao 500W-1000W GPR-U series Hãng SX GWInstek-Đài Loan, Bảo hành 1 năm Độ điều chỉnh cao, nhiễu và gợn thấp 0. 01% và .. .
13,200,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

16/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ nguồn DC tuyến tính nhiều ngõ ra lập trình được GPD-X303 CL1064973 Bộ nguồn DC tuyến tính nhiều ngõ ra lập trình được GPD-X303  (392)
Bộ cung cấp nguồn DC tuyến tính nhiều ngõ ra lập trình được GPD-X303 Hãng SX: GWInstek-Đài Loan Ngõ ra 2/ 3/4 tầm thay đổi 0~30V/ 0~3A Điều khiển dễ .. .
9,420,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

16/11/2011
Các tin khác cùng người đăng » Lê Vũ (10)
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Khác
 Xem từ 1 đến 15 (của 20 Rao vặt)    1 2         
Tp. Hà Nội: dây Cáp quang singlemode, cáp quang multimode loại 4, 8,12, 24 sợi CL1064973 dây Cáp quang singlemode, cáp quang multimode loại 4, 8,12, 24 sợi  (2,057)
Cáp quang singlemode và multimode loại 4, 8,12, 24 sợi Cáp quang singlemode và multimode loại 4, 8,12, 24 sợi Cáp quang singlemode và multimode loại .. .
5,000 đ
/ m
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. CL1064973 dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..  (2,214)
dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. Dây nhảy .. .
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: Măng xông cáp quang, mang xông cáp quang 4fo, loại 4, 8, 12, 24, sợi CL1064973 Măng xông cáp quang, mang xông cáp quang 4fo, loại 4, 8, 12, 24, sợi  (974)
Măng xông cáp quang, dạng đứng, dạng lằm ngang, dome type, in-line type Măng xông cáp quang, dạng đứng, dạng lằm ngang, dome type, in-line type Măng .. .
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Dao động ký hiển thị LCD màu 25MHz GDS1022 CL1064973 Dao động ký hiển thị LCD màu 25MHz GDS1022  (382)
Dao dộng ký màu 25MHz GDS-1022 Hãng SX: GWInstek Đài Loan chính hãng. Bảo hành 1 năm theo tiêu chuẩn nhà sản xuất. Giao hàng tận nơi khách hàng tại .. .
8,500,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

07/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Máy hàn điện tử 4 lõi nung 50W AT936b CL1064973 Máy hàn điện tử 4 lõi nung 50W AT936b  (2,754)
Máy hàn điện tử 4 lõi nung 50W AT936b Phù hợp cho ứng dụng hàn, nung chì với thời gian sử dụng và chờ lâu như: sản xuất dây chuyền, các thao tác hàn .. .
680,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Bình

07/11/2011
Tp. Hà Nội: Hộp nối quang ODF, hộp phân phối quang ngoài trời ODF CL1064973 Hộp nối quang ODF, hộp phân phối quang ngoài trời ODF  (1,331)
Hộp nối quang, hộp phân phối quang ngoài trời Hộp nối quang, hộp phân phối quang ngoài trời Hộp nối quang, hộp phân phối quang ngoài trời Hộp nối .. .
Tp. Hà Nội
04/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Hệ thống âm thanh hội nghị Bosch CL1064973 Hệ thống âm thanh hội nghị Bosch  (1,182)
Bao gồm : + Hệ thống âm thanh CCS900 Giải pháp ghi âm cuộc họp hiệu quả, kinh tế Dễ sử dụng Khả năng mở rộng trong tương lai chống phản hồi âm tự .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 1

26/10/2011
Tp. Hà Nội: Minhhoang security - chuyên tư vấn và lắp đặt camera quan sát cho gia đìnhvà biệ CL1064973 Minhhoang security - chuyên tư vấn và lắp đặt camera quan sát cho gia đìnhvà biệ  (260)
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ MINH HOÀNG MST : 0105 264 803 Địa chỉ : Số 80 phố Đốc Ngữ, phường Vĩnh Phúc, Q. Ba Đinh, Hà Nội Web: .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Ba Đình

12/10/2011
Tp. Hà Nội: Máy nghe trộm điện thoại, máy nghe trộm từ xa, siêu nhỏ CL1064973 Máy nghe trộm điện thoại, máy nghe trộm từ xa, siêu nhỏ  (774)
Chúng tôi xin giới thiệu với các bạn 1 thiết bị nghe trộm điện thoại không giới hạn khoảng cách, dù bạn ở cách xa hàng ngàn km, hay ở nước ngoài, .. .
Tp. Hà Nội
03/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Máy đo ST332B CL1064973 Máy đo ST332B  (441)
Giới thiệu Máy đo ADSL2+ ST332B được sử dụng trong những trường hợp khẩn cấp cho việc kiểm tra đường dây xDSL, bao gồm: ADSL, ADSL2+ và READSL. Nó .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

18/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Tuyển nhân viên làm việc bán thời gian từ 17h30 - 20h30 CL1064973 Tuyển nhân viên làm việc bán thời gian từ 17h30 - 20h30  (309)
Địa Chỉ: 144A Bạch Đằng - P2 - Q. Tân Bình. Mô tả : Cty TNHH Đỉnh Phong chuyên liên doanh hợp tác với tập đoàn nước ngoài và chuyển khai phát triển .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Bình Thạnh

05/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Thiết bị gọi đi Mỹ Canada miễn phí năm đầu tiên...Magic Jack CL1064973 Thiết bị gọi đi Mỹ Canada miễn phí năm đầu tiên...Magic Jack  (277)
_Gọi đi Mỹ - Canada 24/ 24h _Bạn được cung cấp 1 số điện thoại cố định (số đầu mỗi Bang sẽ do bạn chọn _Gọi được tất cả các số di động ở mỹ, cả số .. .
990,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Phú Nhuận

01/06/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Cần bán Wellgate 3504A CL1064973 Cần bán Wellgate 3504A  (510)
Hiện tại bên mình đang phân phối sản phẩm WellGate 5304A , 100% nhập khẩu từ Đài Loan . Giá bán 4. 00. 000 vnđ, (giảm giá đặc biệt 25 % so .. .
4,000,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh
05/05/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Đầu dò báo trộm hồng ngoại gắn trần EV669 CL1064973 Đầu dò báo trộm hồng ngoại gắn trần EV669  (1,351)
Xuất xứ : USA Bảo hành : 12 tháng • Khoảng cách: 20 m. Vỏ bảo vệ: Có • Vùng phủ sóng lĩnh vực xem: 360 ° với 18 màn cửa • Phạm vi bảo vệ chuẩn • .. .
913,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh
19/03/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Đầu dò hồng ngoại Pyronix OCTOPUS EP CL1064973 Đầu dò hồng ngoại Pyronix OCTOPUS EP  (1,392)
Xuất xứ : England Bảo hành : 12 tháng • Quad Sensor (4 sensor) • Kỹ thuật số • Lăng kính 3D để có không gian bảo vệ tối ưu • Chọn 1, 2 hoặc 3 xung • .. .
710,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh
19/03/2011
 Xem từ 1 đến 15 (của 20 Rao vặt)    1 2         
Xem thêm » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Khác (240)
Tìm liên quan » Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10A
Đang xem » Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10A