BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
  Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông » Chi tiết tin

camera quan sát giá rẻ nhất

  Khu vực: Tp. Hà Nội » Q. Cầu Giấy    -   Ngày đăng: 26/11/2012 15:23   -   Đã xem: 241

Mã tin :  1167307     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> camera quan sát giá rẻ nhấtNâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     Bất Động Sản nhaviet247.com, Tên: Hdtc Trường Sinh, Đ/c: Cầu Giấy, Tp. Hà Nội , Tel: 0902095599

Liên hệ người đăng ==> camera quan sát giá rẻ nhất         Gửi cho bạn bè ==> camera quan sát giá rẻ nhấtBáo tin xấu ==> camera quan sát giá rẻ nhất

chuyên lap dat camera quan sat

Bảo vệ tải sản của mình bằng hệ thống lắp đặt camera trong nhà, nhà xưởng, công ty, trưởng học... Việc lap dat camera quan sat với mục đích mang lại sự an toàn cho quý khách. Quý khách hãy liên hệ chúng tôi để được tư vấn cách lặp đặt hệ thống camera quan sát

CHUYÊN CUNG CẤP VÀ LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA, lap dat tong dai dien thoai

QUAN SÁT, CHỐNG TRỘM, TỔNG ĐÀI NỘI BỘ

QUAN SÁT QUA INTERNET, BÁO ĐỘNG, BÁO TRỘM

CHUÔNG CỬA CÓ HÌNH, KHÓA TỪ - VÂN TAY

CHUYÊN NGHIỆP - CHẤT LƯỢNG NHẤT - GIÁ RẺ NHẤT, phan phoi camera quan sat

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ

Công ty cổ phần viễn thông Việt Bắc

Địa chỉ:

C49- Ngõ 109 - đường Trường Chinh - phường Phương Liệt - quận Thanh Xuân - Hà Nội

Hotline: 04.66.750.850

0936.58.36.38
Ngày hết hạn: 24/02/2013 15:23
Các tin khác cùng người đăng » Hdtc Trường Sinh
cài win tại nhà  (306)
DỊCH VỤ TIN HỌC - MÁY TÍNH - THIẾT KẾ WEBSITE GIÁ RẺ Máy tính của bạn sử dụng 1 thời gian thấy chậm chạp, phải chờ rất lâu khi khởi động máy. Khi đó .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Cầu Giấy

08/12/2012
chung cư C37 Bắc Hà  (224)
Chung Cư C37 Bắc Hà Chung Cư C37 Bắc Hà Bán xuất ngoại giao chung cư C37 Bắc Hà –Mặt đường Lê Văn Lương kéo dài cắt với Khuất Duy Tiến Chủ đầu tư: .. .
Tp. Hà Nội »
H. Từ Liêm

21/06/2012
Bán Biệt Thự Bắc 32 rẻ nhất  (209)
Trang chủ > Tin BDS hót > Bán Biệt Thự Bắc 32 Bán biệt thự Bắc 32 rẻ nhất Vui Lòng Gọi Bán biệt thự Bắc 32 rẻ nhất BÁN BIỆT THỰ BẮC 32 CAM KẾT GIÁ .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Cầu Giấy

21/06/2012
Các tin khác cùng người đăng » Hdtc Trường Sinh (4)
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông
 Xem từ 31 đến 45 (của 75 Rao vặt)           1 2 3 4 5         
Tp. Hà Nội: Máy hàn sợi cáp quang, giá rẻ 0946 012 107 CL1167307P3 Máy hàn sợi cáp quang, giá rẻ 0946 012 107  (1,698)
Máy hàn sợi cáp quang của Fujikura, Furukawa, Fitel, Sumitomo Máy hàn sợi cáp quang của Fujikura, Furukawa, Fitel, Sumitomo Máy hàn sợi cáp quang .. .
Tp. Hà Nội
04/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ ghép kênh quang NIFT-i4ES CL1167307P3 Bộ ghép kênh quang NIFT-i4ES  (1,883)
Bộ Ghép Kênh Quang NIFT-i4ES • Hỗ trợ 4 hoặc 8 kênh E1 và kênh Ethernet 100Mbps • Hỗ trợ 1 kênh RS232, 1 kênh quản lý mạng, 1 order-wire • Rack 1U • .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

10/09/2011
Tp. Hà Nội: Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang CL1167307P3 Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang  (679)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các loại máy móc, thiết bị, vật tư và linh phụ kiện để phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; .. .
Tp. Hà Nội
20/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL CL1167307P3 Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL  (1,077)
Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL Tag: chưa có Giá: call (VNĐ)Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL • Bước sóng: 650nm • Khoảng cách đo tối đa: 10km • .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/L/i CL1167307P3 Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/L/i  (1,055)
Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/ L/i Giới thiệu: NIC-EBS/ L/i là một loại bridge Ethernet chất lượng cao và tự xem xét kỹ lưỡng, thực hiện chuyển .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: thiết bị đầu cuối CPE FTTH CL1167307P3 thiết bị đầu cuối CPE FTTH  (1,142)
VRG-21412-WF VRG 21412-WF xuất xứ từ Connection Technology Systems là một thiết bị đầu cuối thuê bao quang quản lý dựa vào SNMP & WEB được thiết kế .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Module quang XSFP 1.25G LHX: CL1167307P3 Module quang XSFP 1.25G LHX:  (906)
Module quang XSFP 1. 25G LHX: Tên: 1310nm 40Km SFP Tranceiver Loại: 1. 25G SFP và GBIC transceiver Kiểu: 1.25G 1310nm 40Km SFP Tranceiver Đặc điểm sản .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Switch 44 cổng SFP GE S2548GX CL1167307P3 Switch 44 cổng SFP GE S2548GX  (891)
Switch 44 cổng SFP GE S2548GX • Khoảng cách lên đến 80Km • 44 gigabit SFP slots • Quản lý thông qua Console, Web, SNMP. .. • Hỗ trợ VLAN • Port 45-48 .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: KVM switch CL-1208/CL 1216: CL1167307P3 KVM switch CL-1208/CL 1216:  (869)
Aten KVM Switch CL-1208/ CL 1216: CL1208/ CL1216 là một cách mạng của LCD KVM truyền thống. Hơn nữa, thiết kế điều khiển kép cho phép 2 người sử dụng .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hà Nội: ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử*** CL1167307P3 ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử***  (686)
Chào bán nước cất Kính gửi Quý công ty. Cơ sở sản xuất nước cất Lam Hà xin thông báo: Chúng tôi nhận sản xuất nước cất 1 lần, 2 lần cho các đơn vị .. .
Tp. Hà Nội
12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: APT-1124FL: SFP Media Converter CL1167307P3 APT-1124FL: SFP Media Converter  (520)
ên: APT-1124FL SFP media converter Loại: SFP Media Converter Model: APT-1124FL SFP Mô tả: Bộ chuyển đổi Gigabit APT-1124FL có thể biến đổi tín hiệu .. .
Tp. Hồ Chí Minh
04/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: SFP Transceiver, 40km, 1GB CL1167307P3 SFP Transceiver, 40km, 1GB  (485)
XSFP 1. 25G LHX: Tên: 1310nm 40Km SFP Tranceiver Loại: 1. 25G SFP và GBIC transceiver Kiểu: 1.25G 1310nm 40Km SFP Tranceiver Đặc điểm sản phẩm • Bộ .. .
Tp. Hồ Chí Minh
04/08/2011
Tp. Hà Nội: phan phối bảng tương tác thông minh CL1167307P3 phan phối bảng tương tác thông minh  (309)
CÔNG TY TNHH TM VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN-ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG Trụ sở chính: Số 48 ngõ 1 đường Hoàng Quốc Việt-HN Kho hàng: 26b Cầu Diễn .. .
9,000,000 đ Tp. Hà Nội »
Q. Cầu Giấy

29/07/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Chuyên Cung Cấp Dây Điện Thoại, Internet: dây đi ngoài trời 1 đôi nhiều lõi CL1167307P3 Chuyên Cung Cấp Dây Điện Thoại, Internet: dây đi ngoài trời 1 đôi nhiều lõi  (461)
Chuyên Cung Cấp Dây Điện Thoại, Internet: dây đi ngoài trời 1 đôi nhiều lõi 500k/ 1 cuộn 500m. liên hệ đặt hàng 0937225988. dongdong. cntt@ gmail. com. .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Gò Vấp

27/07/2011
Tp. Hà Nội: Máy kiểm tra lỗi cáp quang bằng tia laze CL1167307P3 Máy kiểm tra lỗi cáp quang bằng tia laze  (1,360)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các thiết bị vật tư và linh kiện thay thế phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; Máy đo OTDR; .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
 Xem từ 31 đến 45 (của 75 Rao vặt)           1 2 3 4 5         
Xem thêm » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông (210)
Tìm liên quan » camera quan sát giá rẻ nhất
Đang xem » camera quan sát giá rẻ nhất