BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
  Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông » Chi tiết tin

***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử***

  Khu vực: Tp. Hà Nội    -   Ngày đăng: 12/08/2011 15:03   -   Đã xem: 677
Logo Cơ sở sản xuất nước cất Lam hà
***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử***

Mã tin :  1031073     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử***Nâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     Cơ sở sản xuất nước cất Lam Hà, Tên: Lê Lam, Đ/c: số 86 ngõ 101 đường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội., Tp. Hà Nội , Tel: 0975031904

Liên hệ người đăng ==> ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử***         Gửi cho bạn bè ==> ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử***Báo tin xấu ==> ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử***

Chào bán nước cất
Kính gửi Quý công ty.
Cơ sở sản xuất nước cất Lam Hà xin thông báo:
Chúng tôi nhận sản xuất nước cất 1 lần, 2 lần cho các đơn vị có nhu cầu, bán buôn, bán lẻ, vận chuyển tận nơi.
Dây chuyền sản xuất nước cất bằng thiết bị inox, với mục tiêu sản phẩm duy nhất là nước cất nên sau khi bay hơi được ngưng và hứng ngay tại đầu vòi, không dùng các đường ống vòng vèo, khó vệ sinh. Vì vậy nước cất luôn luôn có chất lượng đảm bảo với tiêu chuẩn nước cất dùng cho phòng thí nghiệm và y tế, dược phẩm, ắc quy, két nước, các ngành công nghệ, kỹ thuật.
LH: Lê Cảnh Lam ĐC: số 86 ngõ 101 đường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội. ĐT: 0975031904- 04.36250718 Email: Lecanhlam@yahoo.com
Ngày hết hạn: 10/09/2015 16:50
Các tin khác cùng người đăng » Lê Lam
Tp. Hà Nội: Phòng chống dịch sởi bằng tinh dầu an toàn- hiệu quả CL1031073 Phòng chống dịch sởi bằng tinh dầu an toàn- hiệu quả  (151)
PHÒNG CHỐNG DỊCH SỞI BẰNG TINH DẦU AN TOÀN - HIỆU QUẢ -------------- Nguyên nhân gây bệnh là virus sởi. Đây là một loại virus ARN thuộc chi .. .
140,000 đ
/ bộ
Tp. Hà Nội
16/04/2014
Tp. Hà Nội: ***Chào bán nước cất Loại 1 dùng pha chất chuẩn, chạy HPCL Lam Hà*** CL1031073 ***Chào bán nước cất Loại 1 dùng pha chất chuẩn, chạy HPCL Lam Hà***  (458)
***Chào bán nước cất Loại 1 Lam Hà*** Kính gửi Quý Công ty, Phòng thí nghiệm. Cơ sở sản xuất nước cất Lam Hà xin thông báo: Ngoài các sản phẩm .. .
Tp. Hà Nội
12/08/2011
Tp. Hà Nội: ***Chào bán nước cất 1,2, 3 lần pha chế dược phẩm, hoá chất, công nghệ, kỹ thuật, CL1031073 ***Chào bán nước cất 1,2, 3 lần pha chế dược phẩm, hoá chất, công nghệ, kỹ thuật,  (500)
***Chào bán nước cất 1, 2,3 lần pha chế dược phẩm, hoá chất, công nghệ, kỹ thuật, y tế*** Kính gửi Quý công ty, Phòng thí nghiệm Cơ sở sản xuất nước .. .
2,500 đ
/ lit
Tp. Hà Nội
12/08/2011
Tp. Hà Nội: ***Chào bán nước cất Loại 1 Lam Hà pha thuốc thử, chạy HPCL*** CL1031073 ***Chào bán nước cất Loại 1 Lam Hà pha thuốc thử, chạy HPCL***  (547)
***Chào bán nước cất Loại 1 Lam Hà*** Kính gửi Quý Công ty, Phòng thí nghiệm. Cơ sở sản xuất nước cất Lam Hà xin thông báo: Ngoài các sản phẩm .. .
Tp. Hà Nội
12/08/2011
Tp. Hà Nội: ***Bán nước cất đổ ắc quy- két nước ô tô*** CL1031073 ***Bán nước cất đổ ắc quy- két nước ô tô***  (675)
***Bán nước cất đổ ắc quy- két nước ô tô*** Để động cơ hoạt động hiệu quả thì một trong những cách hiệu quả nhất là làm mát động cơ bằng nước cất. .. .
Tp. Hà Nội
12/08/2011
Các tin khác cùng người đăng » Lê Lam (7)
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông
 Xem từ 1 đến 15 (của 35 Rao vặt)    1 2 3         
Tp. Hồ Chí Minh: APT-1124FL: SFP Media Converter CL1031073 APT-1124FL: SFP Media Converter  (510)
ên: APT-1124FL SFP media converter Loại: SFP Media Converter Model: APT-1124FL SFP Mô tả: Bộ chuyển đổi Gigabit APT-1124FL có thể biến đổi tín hiệu .. .
Tp. Hồ Chí Minh
04/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: SFP Transceiver, 40km, 1GB CL1031073 SFP Transceiver, 40km, 1GB  (475)
XSFP 1. 25G LHX: Tên: 1310nm 40Km SFP Tranceiver Loại: 1. 25G SFP và GBIC transceiver Kiểu: 1.25G 1310nm 40Km SFP Tranceiver Đặc điểm sản phẩm • Bộ .. .
Tp. Hồ Chí Minh
04/08/2011
Tp. Hà Nội: phan phối bảng tương tác thông minh CL1031073 phan phối bảng tương tác thông minh  (304)
CÔNG TY TNHH TM VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN-ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG Trụ sở chính: Số 48 ngõ 1 đường Hoàng Quốc Việt-HN Kho hàng: 26b Cầu Diễn .. .
9,000,000 đ Tp. Hà Nội »
Q. Cầu Giấy

29/07/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Chuyên Cung Cấp Dây Điện Thoại, Internet: dây đi ngoài trời 1 đôi nhiều lõi CL1031073 Chuyên Cung Cấp Dây Điện Thoại, Internet: dây đi ngoài trời 1 đôi nhiều lõi  (455)
Chuyên Cung Cấp Dây Điện Thoại, Internet: dây đi ngoài trời 1 đôi nhiều lõi 500k/ 1 cuộn 500m. liên hệ đặt hàng 0937225988. dongdong. cntt@ gmail. com. .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Gò Vấp

27/07/2011
Tp. Hà Nội: Máy kiểm tra lỗi cáp quang bằng tia laze CL1031073 Máy kiểm tra lỗi cáp quang bằng tia laze  (1,351)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các thiết bị vật tư và linh kiện thay thế phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; Máy đo OTDR; .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Dụng cụ thi công cáp quang các loại CL1031073 Dụng cụ thi công cáp quang các loại  (1,045)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các thiết bị vật tư và linh kiện thay thế phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; Máy đo OTDR; .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Converter 10/100M Ethernet to Optic Fiber Multi-Mode CL1031073 Converter 10/100M Ethernet to Optic Fiber Multi-Mode  (563)
Model: 10/ 100M Ethernet to optic fiber converter Mô tả Sản phẩm: MODEL1100 10/ 100M là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Converter 10/100M Ethernet to Optic Fiber Single-Mode CL1031073 Converter 10/100M Ethernet to Optic Fiber Single-Mode  (434)
Model: 10/ 100M Ethernet to optic fiber converter MODEL1100S-20KM Bộ chuyển đổi quang điện Single-Mode 20Km Mô tả sản phẩm: MODEL1100 10/ 100M là .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Đầu cắm đo thử cáp quang H-01 korea CL1031073 Đầu cắm đo thử cáp quang H-01 korea  (486)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các thiết bị vật tư và linh kiện thay thế phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; Máy đo OTDR; .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: www.ictvn.com.vn CL1031073 www.ictvn.com.vn  (635)
Ngoài ra, Công ty chúng tôi có đội ngũ kỹ sư đã làm việc lâu năm trong nghành viễn thông lên có thêm dịch vụ sửa chữa máy hàn máy đo cáp quang. .. .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Bộ chuyển đổi Video sang quang CL1031073 Bộ chuyển đổi Video sang quang  (443)
Bộ chuyển đổi Video sang quang dùng để chuyển đổi tín hiệu từ Video sang quang, phân kênh video quang loại 1, 2, ... , 64 kênh video, dạng kết hợp .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Dịch vụ cho thuê máy hàn cáp quang 60S và máy dò tìm điểm đứt cáp quang CL1031073 Dịch vụ cho thuê máy hàn cáp quang 60S và máy dò tìm điểm đứt cáp quang  (809)
Công ty ICT VIETNAM cho thuê máy hàn cáp quang, máy đo kiểm tìm điểm đứt cáp quang, dịch vụ cho thuê theo ngày, tuần hoặc theo dự án…. với giá cả .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Dây nhẩy quang – dây nối quang đa chủng loại CL1031073 Dây nhẩy quang – dây nối quang đa chủng loại  (495)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các loại máy móc, thiết bị, vật tư và linh phụ kiện để phục vụ trong ngành viễn thông như: - Máy hàn cáp quang; .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Kìm tuốt sợi quang Miller CFS-2 USA CL1031073 Kìm tuốt sợi quang Miller CFS-2 USA  (609)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các máy móc, thiết bị, vật tư và linh phụ kiện thay thế để phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: hộp ODF đa chủng loại CL1031073 hộp ODF đa chủng loại  (543)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các thiết bị vật tư và linh kiện thay thế phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; Máy đo OTDR; .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
 Xem từ 1 đến 15 (của 35 Rao vặt)    1 2 3         
Xem thêm » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông (210)
Tìm liên quan » ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử***
Đang xem » ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử***