BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
  Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 4. Máy tính- Máy văn phòng » Thiết bị mạng » Bán thiết bị mạng » Chi tiết tin

Cung cấp module SFP Transceiver 20km, 40km, 80km, 120km, 1GB

  Khu vực: Tp. Hồ Chí Minh » Q. Tân Phú    -   Ngày đăng: 11/03/2015 15:46   -   Đã xem: 167

Mã tin :  1460302     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> Cung cấp module SFP Transceiver 20km, 40km, 80km, 120km, 1GBNâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     CÔNG TY TNHH SIÊU NHẬT THANH, Tên: Phạm Vũ Ngọc Thu, Đ/c: Lô B023, Đường CC2, KCN Tân Bình, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP HCM, Tp. Hồ Chí Minh , Tel: 0972 755 816

Liên hệ người đăng ==> Cung cấp module SFP Transceiver 20km, 40km, 80km, 120km, 1GB         Gửi cho bạn bè ==> Cung cấp module SFP Transceiver 20km, 40km, 80km, 120km, 1GBBáo tin xấu ==> Cung cấp module SFP Transceiver 20km, 40km, 80km, 120km, 1GB

Công ty TNHH Siêu Nhật Thanh chuyên cung cấp module quang Xgiga các loại, tương thích với SW Cisco, HP, Juniper....

SFP MODULE LOẠI 2 CORES

Module quang SFP-GE-LX 1000BASE-LX GE SFP Transceiver, LC, dual fiber, 1310nm, 20km (Xgiga - Trung Quốc)

Module quang SFP-GE-LHX 1000BASE-LHX GE SFP Transceiver, LC, dual fiber, 1310nm, 40km (Xgiga - Trung Quốc)

Module quang SFP-GE-ZX 1000BASE-ZX SFP, LC, dual fiber, 1550nm, 80KM (Xgiga - Trung Quốc)

Module quang SFP-GE-ZX120 1000BASE-ZX SFP, LC, dual fiber, 1550nm, 120KM (Xgiga - Trung Quốc)

Cung cấp module SFP Transceiver 20km, 40km, 80km, 120km, 1GB


SFP MODULE LOẠI 1 CORES

Module quang SFP-GE-U/D20 1000BASE-LX SFP Transceiver, LC, single fiber, 1310/1550nm, 20km (Xgiga - Trung Quốc)

Module quang SFP-GE-U/D40 1000BASE-LX SFP Transceiver, LC, single fiber, 1310/1550nm, 40km (Xgiga - Trung Quốc)

Module quang SFP-GE-U/D80 1000BASE-ZX SFP Transceiver, LC, single fiber, 1490/1550nm, 80Km (Xgiga - Trung Quốc)

Module quang SFP-GE-U/D120 1000BASE-ZX SFP Transceiver, LC, single fiber, 1490/1550nm, 120Km (Xgiga - Trung Quốc)

Xem thêm tại: http://snt.com.vn/san-pham/...

Vui lòng liên hệ với chúng tối để có giá tốt nhất:

Miss Thu


ĐT: 0972 755 816
YM!:ngocthu144

****************************************
Công Ty TNHH SIÊU NHẬT THANH
Lô B023, Đường CC2, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Tp.HCM
ĐT:08 6264 7077
Website: www.snt.com.vn hoặc http://truyenhinhso.biz.vn/
Ngày hết hạn: 09/06/2019 15:46
Các tin khác cùng người đăng » Phạm Vũ Ngọc Thu
Tp. Hồ Chí Minh: Cung cấp module quang SFP 10G CL1460302 Cung cấp module quang SFP 10G  (209)
Chúng tôi, Công ty TNHH Siêu Nhật Thanh, chuyên cung cấp các loại module quang (SFP) 1G, 10G. Tương thích với các dòng SW Cisco, Nortel, Juniper, .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

01/06/2016
Tp. Hồ Chí Minh: Chuyên cung cấp cáp đồng trục RG11 RG6 RG59 PPC USA CL1460302 Chuyên cung cấp cáp đồng trục RG11 RG6 RG59 PPC USA  (200)
Công ty TNHH Siêu Nhật Thanh cung cấp các cáp đồng trục, đầu nối cáp của hãng PPC-USA (PPC là công ty con của Belden) Hàng đảm bảo chất lượng, giá .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

01/06/2016
Tp. Hồ Chí Minh: Thiết bị Wifi âm tường Handlink WAP-001 CL1460302 Thiết bị Wifi âm tường Handlink WAP-001  (111)
Chúng tôi, công ty TNHH Siêu Nhật Thanh chuyên phân phối dòng sản phẩm Wifi hãng Handlink. Cam kết giá tốt cho đại lý và bảo vệ tốt dự án. Thiết bị .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

24/05/2016
Tp. Hồ Chí Minh: Thiết bị Access point gắn trần Handlink AP-200C CL1460302 Thiết bị Access point gắn trần Handlink AP-200C  (147)
Chúng tôi, công ty TNHH Siêu Nhật Thanh chuyên phân phối dòng sản phẩm Wifi hãng Handlink. Cam kết giá tốt cho đại lý và bảo vệ tốt dự án. Thiết bị .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

24/05/2016
Tp. Hồ Chí Minh: Thiết bị Access Point AP-100 (Smart Wifi Access Point) CL1460302 Thiết bị Access Point AP-100 (Smart Wifi Access Point)  (128)
Chúng tôi, công ty TNHH Siêu Nhật Thanh chuyên phân phối dòng sản phẩm Wifi hãng Handlink. Cam kết giá tốt cho đại lý và bảo vệ tốt dự án. Thiết bị .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

24/05/2016
Các tin khác cùng người đăng » Phạm Vũ Ngọc Thu (83)
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 4. Máy tính- Máy văn phòng » Thiết bị mạng » Bán thiết bị mạng
 Xem từ 1 đến 15 (của 1057 Rao vặt)    1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 ...         
Tp. Hà Nội: Đại lý ủy quyền Lappkabel việt nam, lapp kabel, unitronic, cáp điều khiển, cáp t CL1460302 Đại lý ủy quyền Lappkabel việt nam, lapp kabel, unitronic, cáp điều khiển, cáp t  (111)
Đại lý ủy quyền Lappkabel việt nam, lapp kabel, unitronic, cáp điều khiển, cáp tín hiệu, cáp chống cháy. Công ty Cổ Phần Công Nghệ INTERSYS Việt Nam .. .
Tp. Hà Nội
04/03/2015
Tp. Hà Nội: CHuyên SX tủ mạng 42u , tu mang 27u , tủ rack 10u , rack 20u , tu rack 36u CL1460302 CHuyên SX tủ mạng 42u , tu mang 27u , tủ rack 10u , rack 20u , tu rack 36u  (158)
CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ & THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ FAM ÐC: 66 HOÀNG CẦU, ÐỐNG ÐA, HÀ NỘI TEL : 091. 229. 4855 Gặp Mr Trung BÁO GIÁ TỦ MẠNG THƯƠNG HIỆU FAMRACK .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Thanh Xuân

03/03/2015
Tp. Hà Nội: Máy test cáp mạng NF-308 , máy test SC 8108 , máy dò dây mạng SM868 CL1460302 Máy test cáp mạng NF-308 , máy test SC 8108 , máy dò dây mạng SM868  (153)
CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. Để có giá tốt xin liên hệ trực tiếp Ms. Hiền : 0942. 0942. 59 - Yahoo : kd_thietbimang_vn An Nam .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

10/02/2015
Tp. Hà Nội: Máy test cáp mạng NF-308 Đo số Mét-Dò tín hiệu Hãng sản xuất NOYAFA , SC 8108 CL1460302 Máy test cáp mạng NF-308 Đo số Mét-Dò tín hiệu Hãng sản xuất NOYAFA , SC 8108  (148)
CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. Để có giá tốt xin liên hệ trực tiếp Ms. Hiền : 0942. 0942. 59 - Yahoo : kd_thietbimang_vn An Nam .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

10/02/2015
Tp. Hà Nội: Sỉ Lẻ Netcomputer -ZX360 sử dụng như 1 máy tính độc lập chạy qua mạng lan CL1460302 Sỉ Lẻ Netcomputer -ZX360 sử dụng như 1 máy tính độc lập chạy qua mạng lan  (129)
CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. Để có giá tốt xin liên hệ trực tiếp Ms. Hiền: 0942. 0942. 59 / Yahoo : kd_thietbimang_vn Skype : .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

27/01/2015
Tp. Hà Nội: Máy test cable mạng (SC8108) - rj45, rj11 màn hình LCD hiển thị, đo được số m, feet CL1460302 Máy test cable mạng (SC8108) - rj45, rj11 màn hình LCD hiển thị, đo được số m, feet  (195)
CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. Để có giá tốt xin liên hệ trực tiếp Ms. Hiền: 0975. 138. 865 / 0942. 0942. 59 Yahoo : .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

27/01/2015
Tp. Hà Nội: Chuyên thiết bị dò dây mạng SM 868TS tìm và phân loại từng cáp Rj11-RJ45 CL1460302 Chuyên thiết bị dò dây mạng SM 868TS tìm và phân loại từng cáp Rj11-RJ45  (126)
CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. Để có giá tốt xin liên hệ trực tiếp Ms. Hiền: 0942. 0942. 59 Yahoo : kd_thietbimang_vn Skype : .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

27/01/2015
Tp. Hà Nội: Bút laser LOGITECH - R800 , logitech r400 , vp101 , vp152, pp 900 CL1460302 Bút laser LOGITECH - R800 , logitech r400 , vp101 , vp152, pp 900  (157)
AN NAM COMPUTER CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. Để có giá tốt xin liên hệ trực tiếp Ms. Hiền: 0942. 0942. 59 Yahoo : .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

27/01/2015
Tp. Hà Nội: Máy test cáp đa năng 5 in 1 test RJ45-RJ11-USB-1394-BCN đo được độ ngắn dài cáp, CL1460302 Máy test cáp đa năng 5 in 1 test RJ45-RJ11-USB-1394-BCN đo được độ ngắn dài cáp,  (155)
CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. Để có giá tốt xin liên hệ trực tiếp Ms. Hiền: 0942. 0942. 59 Yahoo : kd_thietbimang_vn Skype : .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

27/01/2015
Tp. Hà Nội: Bộ dụng cụ làm mạng Talon TL-K4015 đầy đủ dụg cụ cần cho kỹ thuật chuyên thi côg CL1460302 Bộ dụng cụ làm mạng Talon TL-K4015 đầy đủ dụg cụ cần cho kỹ thuật chuyên thi côg  (173)
CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. Để có giá tốt xin liên hệ trực tiếp Ms. Hiền: 0942. 0942. 59 Yahoo : kd_thietbimang_vn Skype : .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

27/01/2015
Tp. Hà Nội: Đầu chụp hạt mạng CRYSTAL mầu trắng trong suốt dùng cho c5, cat6 ,boot color rj45 CL1460302 Đầu chụp hạt mạng CRYSTAL mầu trắng trong suốt dùng cho c5, cat6 ,boot color rj45  (129)
CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. Cung cấp thiết bị mạng cho công trình dự án văn phòng trên toàn quốc Lh : 0942. 0942. 59 để .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

27/01/2015
Tp. Hà Nội: Nhân mạng rj45 usa ,nhân mạng rj11 AMP , nhân mạng Amp cat6 USA , mặt wall plate CL1460302 Nhân mạng rj45 usa ,nhân mạng rj11 AMP , nhân mạng Amp cat6 USA , mặt wall plate  (148)
CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. Để có giá tốt xin liên hệ trực tiếp Ms. Hiền: 0942. 0942. 59 Yahoo : kd_thietbimang_vn Skype : .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

27/01/2015
Tp. Hà Nội: Cung cấp cáp mạng cat5, cat6 amp chính hãng, cáp mạng cat6 bọc bạc chống nhiễu amp CL1460302 Cung cấp cáp mạng cat5, cat6 amp chính hãng, cáp mạng cat6 bọc bạc chống nhiễu amp  (169)
CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. Để có giá tốt xin liên hệ trực tiếp Ms. Hiền: 0942. 0942. 59 / Yahoo : kd_thietbimang_vn Skype : .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

27/01/2015
Tp. Hà Nội: Sỉ lẻ toàn quốc cáp mạng công trình dự án đủ các mã:0332,3332, 0338,0715, 0905. ... CL1460302 Sỉ lẻ toàn quốc cáp mạng công trình dự án đủ các mã:0332,3332, 0338,0715, 0905. ...  (149)
CHUYÊN BÁN SỈ VÀ LẺ KHẮP CẢ NƯỚC VỀ HÀNG ĐỘC MÁY TÍNH. Để có giá tốt xin liên hệ trực tiếp Ms. Hiền: 0942. 0942. 59 / Yahoo : kd_thietbimang_vn Skype : .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

27/01/2015
Tp. Hà Nội: Cáp nguồn UPS server C13 to C14 1. 8M màu đen , cáp nguồn máy tính C13-C14 CL1460302 Cáp nguồn UPS server C13 to C14 1. 8M màu đen , cáp nguồn máy tính C13-C14  (168)
CHUYÊN SỈ LẺ TOÀN QUỐC CÁP NGUỒN SEVER C13-C14 Lh : 0942. 0942. 59 Chuyên phân phối thiết bị mạng cho các công trình dự án - Cáp mạng C5, C6 - Nhân, .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

27/01/2015
 Xem từ 1 đến 15 (của 1057 Rao vặt)    1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 ...         
Xem thêm » Trang chủ » 4. Máy tính- Máy văn phòng » Thiết bị mạng » Bán thiết bị mạng (2,131)
Tìm liên quan » Cung cấp module SFP Transceiver 20km, 40km, 80km, 120km, 1GB
Đang xem » Cung cấp module SFP Transceiver 20km, 40km, 80km, 120km, 1GB