BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
  Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông » Chi tiết tin

lap dat camera ip gia re, dau ghi gia re, ip gia re, kim thu set gia re , .. ... ..

  Khu vực: Tp. Hồ Chí Minh » Q. Phú Nhuận    -   Ngày đăng: 16/05/2012 20:58   -   Đã xem: 802
camera hisharp gia re
[1] dau ghi hinh gia re hisahrp[2] hs-ct7306 gia re nhat[3] camera than chip efio gia re[4] dau ghi hinh gia re
lap dat camera ip gia re, dau ghi gia re, ip gia re, kim thu set gia re , .. ... ..

Mã tin :  1115972     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> lap dat camera ip gia re, dau ghi gia re, ip gia re, kim thu set gia re , .. ... ..Nâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     CONG TY TNHH TMDV VIEN THONG BAO ANH, Tên: Nguyen Xuan Nhiều, Đ/c: 97A SONG HANH QL.22,TÂN HƯNG THUẬN,QUẬN 12, Tp. Hồ Chí Minh , Tel: 0835077919

Liên hệ người đăng ==> lap dat camera ip gia re, dau ghi gia re, ip gia re, kim thu set gia re , .. ... ..         Gửi cho bạn bè ==> lap dat camera ip gia re, dau ghi gia re, ip gia re, kim thu set gia re , .. ... ..Báo tin xấu ==> lap dat camera ip gia re, dau ghi gia re, ip gia re, kim thu set gia re , .. ... ..

Seri Combo
Bộ 4 camera trọn gói  CCTV-BAOANH04
Số lượng
4 camera
Khuyến mãi
Miễn phí công lắp đặt trong sài gòn
Price
7, 000, 000
CAM KẾT HÀNG CHẤT LƯỢNG VÀ MANG ĐẾN SỰ HÀI LÒNG KHÁCH HÀNG
Ưu điểm
Cho phép giám sát tại chổ bằng Tivi và màn hình vega hoặc mạng máy tính nội bộ.
Cho phép giám sát từ xa thông qua internet bằng :
Máy vi tính, ie, fifoex, googlechome
Điện thoại thông minh, máy tính bảng dùng hệ điều hành iOS ( iPhone, iPad ).
Điện thoại thông minh, máy tính bảng dùng hệ điều hành Android (HTC, SamSung, Motorola, …)
Điện thoại thông minh, máy tính bảng dùng hệ điều hành Windows Mobile (Nokia, Motorola, Samsung, HTC, … ).
Điện thoại di động thông thường có hổ trợ Java.
Trang bị 21 hoặc 14 đèn hồng ngoại cho phép quan sát trong điều kiện không ánh sáng.
Cấu hình
1DVR Chuẩn nén H.264 cho hình ảnh cực đẹp, tốc độ truyền qua mạnh nhanh. Hỗ trợ xem qua điện thoại di động/.
- Phần mềm CMS quản lí đồng thời đến 64 camera.
- Giám sát hình ảnh thời gian thực, ghi và phát lại hình ảnh từ xa qua mạng nội bộ hay internet.
Model:HS-DH 4095
HISHARP
3.200.000 (VNĐ)
4 camera thân hoặc dome hồng ngoại
Model:HS-CD3303-HS-CT7303 cho hình rõ nét đẹp
Model: THÂN HS-CT7303
OR DOME HS-CD3303
HISHARP
4X 950.000 (VNĐ)
=3.8000.000
Ghi chú
Khách hàng có thể tuỳ chọn loại sản phẩm  thích hợp với nhu cầu Sản phẩm được bảo hành theo đúng yêu cầu của hãng sản xuất
Giá trên chưa bao gồm thuế GT GT 10%
Giá trên chưa bao gồm vật tư lắp đặt
Giá có thể thay đổi theo từng thời điểm mà không cần báo trước
Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ 08-35O77919 hoặc Hotline: 0909502087   http://www.camerabaoanh.com
Ngày hết hạn: 12/12/2012 23:46
Các tin khác cùng người đăng » Nguyen Xuan Nhiều
Tp. Hồ Chí Minh: camera gia re, dau ghi gia re, thi cong camera gia re, camera ip gia re .. ... ... CL1115972 camera gia re, dau ghi gia re, thi cong camera gia re, camera ip gia re .. ... ...  (983)
Kính Gửi : Quý Đại Lý Lời đầu tiên chúng tôi xin gởi đến quý khách lời chào chân trọng nhất. Công ty chúng tôi chuyên cung cấp, thiết kế, thi công, .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 12

16/05/2012
Các tin khác cùng người đăng » Nguyen Xuan Nhiều (2)
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông
 Xem từ 1 đến 15 (của 51 Rao vặt)    1 2 3 4         
Tp. Hồ Chí Minh: Định Vị gps CL1115972 Định Vị gps  (388)
Garmin GPSMAP 62S Handheld GPS Navigator Giá bán: 485. 99 USD Tham khảo thêm : http: //www. e24h. vn/ buy/ garmin-gpsmap. ..navigator. html .. .
8,450,000 đ Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 1

20/04/2012
Bán dcom 3g viettel, dcom 3g viettel giá hấp dẫn ngày 30 tháng 4  (312)
Bán dcom 3g viettel, dcom 3g viettel giá hấp dẫn ngày 30 tháng 4 Khuyến mãi ngày 30/ 4 và 1/ 5 giảm giá đối với các sản phẩm 3G Viettel : Liên hệ .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Cầu Giấy

04/04/2012
thẻ data 3g viettel  (305)
CHUYÊN CUNG CẤP THẺ DATA 3G, SIM 3G và KEY VIETMAP X8A THẺ DATA 3G VIETTEL SIM DATA 3G Viettel ( free 9GB/ 6 Tháng ) Có thể kích hoạt thẻ từ sim trả .. .
189,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 1

19/03/2012
sim data 3g viettel 9,5gb/ 6 tháng giá bán 189k  (224)
SIÊU THỊ GIA BẢO HOTLINE: 0983. 685. 607 Chuyên phân phối USB 3G VIETTEL ,3G MOBI ,USB VINA , TP-LINK , CAMERA , MÁY CHIẾU ,MÁY IN TEM & MÁY CHẤM CÔNG. .. .
189,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 1

17/03/2012
Tp. Hồ Chí Minh: Thiết kế lắp đặt bãi giữ xe thông minh Vitech _ Parking. CL1115972 Thiết kế lắp đặt bãi giữ xe thông minh Vitech _ Parking.  (1,068)
VITECH PARKING – HỆ THỐNG QUẢN LÝ XE THÔNG MINH *** I. Giới thiệu: 1. Giới thiệu công ty Cổ Phần Phát Triển Thương Hiệu Việt. Tên công ty: CôngTy Cổ .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Phú Nhuận

17/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: module quang SFP CL1115972 module quang SFP  (776)
SFP module hay còn được gọi là SFP transciever, module quang dùng để gắn nóng vào các thiết bị có cổng khe theo chuẩn SFP (smal form factor) như: .. .
1 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh
07/11/2011
Tp. Hà Nội: Máy hàn sợi cáp quang, giá rẻ 0946 012 107 CL1115972 Máy hàn sợi cáp quang, giá rẻ 0946 012 107  (1,591)
Máy hàn sợi cáp quang của Fujikura, Furukawa, Fitel, Sumitomo Máy hàn sợi cáp quang của Fujikura, Furukawa, Fitel, Sumitomo Máy hàn sợi cáp quang .. .
Tp. Hà Nội
04/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ ghép kênh quang NIFT-i4ES CL1115972 Bộ ghép kênh quang NIFT-i4ES  (1,833)
Bộ Ghép Kênh Quang NIFT-i4ES • Hỗ trợ 4 hoặc 8 kênh E1 và kênh Ethernet 100Mbps • Hỗ trợ 1 kênh RS232, 1 kênh quản lý mạng, 1 order-wire • Rack 1U • .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

10/09/2011
Tp. Hà Nội: Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang CL1115972 Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang  (621)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các loại máy móc, thiết bị, vật tư và linh phụ kiện để phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; .. .
Tp. Hà Nội
20/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL CL1115972 Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL  (1,039)
Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL Tag: chưa có Giá: call (VNĐ)Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL • Bước sóng: 650nm • Khoảng cách đo tối đa: 10km • .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/L/i CL1115972 Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/L/i  (1,011)
Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/ L/i Giới thiệu: NIC-EBS/ L/i là một loại bridge Ethernet chất lượng cao và tự xem xét kỹ lưỡng, thực hiện chuyển .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: thiết bị đầu cuối CPE FTTH CL1115972 thiết bị đầu cuối CPE FTTH  (1,113)
VRG-21412-WF VRG 21412-WF xuất xứ từ Connection Technology Systems là một thiết bị đầu cuối thuê bao quang quản lý dựa vào SNMP & WEB được thiết kế .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Module quang XSFP 1.25G LHX: CL1115972 Module quang XSFP 1.25G LHX:  (873)
Module quang XSFP 1. 25G LHX: Tên: 1310nm 40Km SFP Tranceiver Loại: 1. 25G SFP và GBIC transceiver Kiểu: 1.25G 1310nm 40Km SFP Tranceiver Đặc điểm sản .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Switch 44 cổng SFP GE S2548GX CL1115972 Switch 44 cổng SFP GE S2548GX  (846)
Switch 44 cổng SFP GE S2548GX • Khoảng cách lên đến 80Km • 44 gigabit SFP slots • Quản lý thông qua Console, Web, SNMP. .. • Hỗ trợ VLAN • Port 45-48 .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: KVM switch CL-1208/CL 1216: CL1115972 KVM switch CL-1208/CL 1216:  (838)
Aten KVM Switch CL-1208/ CL 1216: CL1208/ CL1216 là một cách mạng của LCD KVM truyền thống. Hơn nữa, thiết kế điều khiển kép cho phép 2 người sử dụng .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
 Xem từ 1 đến 15 (của 51 Rao vặt)    1 2 3 4         
Xem thêm » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông (210)
Tìm liên quan » lap dat camera ip gia re, dau ghi gia re, ip gia re, kim thu set gia re , .. ... ..
Đang xem » lap dat camera ip gia re, dau ghi gia re, ip gia re, kim thu set gia re , .. ... ..