BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
  Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 4. Máy tính- Máy văn phòng » Thiết bị mạng » Bán thiết bị mạng » Chi tiết tin

Media converter quang điện, 0946 012 107

  Khu vực: Tp. Hà Nội » Q. Cầu Giấy    -   Ngày đăng: 09/11/2011 14:43   -   Đã xem: 393
Media converter quang điện, 0946 012 107
Media converter quang điện, 0946 012 107

Mã tin :  1063192     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> Media converter quang điện, 0946 012 107Nâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     công ty thiết bị HNT, Tên: Trần Văn Hùng, Đ/c: số 35 ngõ 316 lê trọng tấn- thanh xuân- hn, Tp. Hà Nội , Tel: 0946.012.107

Liên hệ người đăng ==> Media converter quang điện, 0946 012 107         Gửi cho bạn bè ==> Media converter quang điện, 0946 012 107Báo tin xấu ==> Media converter quang điện, 0946 012 107

Media converter ethenet- converter quang- bộ chuyển đổi quang điện
Media converter ethenet- converter quang- bộ chuyển đổi quang điện
giá rẻ 0946 012 107" sản phảm rất đẹp, hoạt động ổn định, độ bền cao
Ảnh số 1 Ảnh số 1 Ảnh số 1
Media converter ethenet- converter quang- bộ chuyển đổi quang điện
Giá rẻ : 0946 012 107 ( Mr Hùng )
     Bộ chuyển đổi quang điện - converter quang, bộ chuyển đổi video sang quang các loại. Loại nào tốt? chọn hãng nào? mua ở đâu? - Tư vấn về Bộ chuyển đổi quang điện. Liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin sản phẩm
Liên hệ :
Trần Văn Hùng
DĐ        : 0946 012 107
Mail      :
hung@hnt.vnWeb     web   :  www.cap-quang.vn
Địa chỉ  : số 35 ngõ 316 lê trọng tấn- thanh xuân -hn
TT
Đặc điểm kỹ thuật hàng hóa
Mã sản phẩm
Xuất xứ
01
Converter quang
HT-6110SA-20
TQ
Tốc độ truyền : 10/100 Mbps
Chuẩn giao tiếp : SC/PC
Bước sóng làm việc : 1310nm
Khoảng cách truyền : 20Km
Môi trường truyền cáp : single-mode
02
Converter quang
HT-9110SA-20
TQ
Tốc độ truyền : 10/100/1000 Mbps
Chuẩn giao tiếp : SC/PC
Bước sóng làm việc : 1310nm
Khoảng cách truyền : 20Km
Môi trường truyền cáp : single-mode
03
converter quang
HT-9110MA
TQ
Tốc độ truyền : 10/100/1000 Mbps
Chuẩn giao tiếp : SC/PC
Bước sóng làm việc : 1310nm
Khoảng cách truyền : 20Km
Môi trường truyền cáp : single-mode
         Ngoài ra công ty chúng tôi còn bán : dây cáp quang các loại, bộ chuyển đổi video quang các loại, hộp phối quang ODF, dây nhảy cáp quang, dây nối cáp quang... các thiết bị quang điện khác dùng trong giải pháp truyền dữ liệu bằng cáp quang.

Theo ý kiến của mình và kinh nghiêm : sản phẩm trông rất đẹp, mới 100% nguyên đai nguyên kiện, truyền dữ liệu ổn định, độ bên cao
Ngày hết hạn: 02/08/2014 21:57
Các tin khác cùng người đăng » Trần Văn Hùng
Tp. Hà Nội: bán Dây Cáp Quang Multi-Mode, các loại 0946012107 CL1063192 bán Dây Cáp Quang Multi-Mode, các loại 0946012107  (685)
Bán Dây CÁP Quang Multi-Mode, các loại 0946012107 Bán Dây CÁP Quang Multi-Mode, các loại 0946012107 Bán Dây CÁP Quang Multi-Mode, các loại .. .
24,000 đ
/ m
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: dây Cáp quang singlemode, cáp quang multimode loại 4, 8,12, 24 sợi CL1063192 dây Cáp quang singlemode, cáp quang multimode loại 4, 8,12, 24 sợi  (2,058)
Cáp quang singlemode và multimode loại 4, 8,12, 24 sợi Cáp quang singlemode và multimode loại 4, 8,12, 24 sợi Cáp quang singlemode và multimode loại .. .
5,000 đ
/ m
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. CL1063192 dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..  (2,215)
dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. Dây nhảy .. .
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: Măng xông cáp quang, mang xông cáp quang 4fo, loại 4, 8, 12, 24, sợi CL1063192 Măng xông cáp quang, mang xông cáp quang 4fo, loại 4, 8, 12, 24, sợi  (974)
Măng xông cáp quang, dạng đứng, dạng lằm ngang, dome type, in-line type Măng xông cáp quang, dạng đứng, dạng lằm ngang, dome type, in-line type Măng .. .
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: Máy hàn sợi cáp quang, giá rẻ 0946 012 107 CL1063192 Máy hàn sợi cáp quang, giá rẻ 0946 012 107  (1,591)
Máy hàn sợi cáp quang của Fujikura, Furukawa, Fitel, Sumitomo Máy hàn sợi cáp quang của Fujikura, Furukawa, Fitel, Sumitomo Máy hàn sợi cáp quang .. .
Tp. Hà Nội
04/11/2011
Các tin khác cùng người đăng » Trần Văn Hùng (10)
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 4. Máy tính- Máy văn phòng » Thiết bị mạng » Bán thiết bị mạng
 Xem từ 1 đến 15 (của 69 Rao vặt)    1 2 3 4 5         
Wifi resort, wifi khách sạn, wifi cao ốc văn phòng, wifi dự án, ... .  (161)
Tại sao phải sử dụng những Bộ phát sóng (AP) Wifi chuyên dụng: - Đại đa số những bộ phát sóng Wifi là những Moderm hay Router được tích hợp tính .. .
Tp. Hà Nội
07/11/2011
Tp. Hà Nội: Giải pháp Mạng LAN Cáp Quang, mở rộng mạng lan cáp quang CL1063192 Giải pháp Mạng LAN Cáp Quang, mở rộng mạng lan cáp quang  (1,010)
Mạng LAN cáp quang - Mở rộng mạng LAN quang Mạng LAN cáp quang - Mở rộng mạng LAN quang Bạn có văn phòng, xưởng công nghiệp, quán nét máy móc thiết .. .
Tp. Hà Nội
04/11/2011
Tp. Hà Nội: Wireless Router tp-link 941ND chính hãng CL1063192 Wireless Router tp-link 941ND chính hãng  (328)
TP-LINK TL-WR941ND ( 300Mbps Wireless N Router ) MODEL: TL-WR941ND Bảo hành: 24 tháng Giá bán: 930. 000 đ Bộ phát wi-fi chuẩn N của TP-Link, Tăng tốc .. .
930,000 đ
/ Bộ
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

29/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: USB 3G tốc độ cực nhanh 21,6Mb, xem phim online siêu tốc. CL1063192 USB 3G tốc độ cực nhanh 21,6Mb, xem phim online siêu tốc.  (570)
CHÚNG TÔI CHUYÊN CUNG CẤP CÁC THIẾT BỊ 3G CHÍNH HÃNG, QUỐC TẾ XÀI ĐƯỢC TẤT CẢ CÁC MẠNG. Unicom_ZTE Tốc độ- DL 21MB_UL 5. 76MB Bảo hành: 1 năm Support .. .
Tp. Hồ Chí Minh
29/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Cần bán gấp Router DRAYTEK Vigor2110F CL1063192 Cần bán gấp Router DRAYTEK Vigor2110F  (301)
Vigor V2110F Fiber Router + VPN Server: 1 cổng Quang, SFF. 4 cổng LAN 10/ 100 Mbps với kết nối VLAN. VPN hỗ trợ 2 kênh VPN. Cổng USB hỗ trợ kết nối .. .
3,800,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 6

26/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Switch cisco WS-C2960G-48TC-L CL1063192 Switch cisco WS-C2960G-48TC-L  (264)
Tôi muốn bán 1 cái switch cisco WS-C2960G-48TC-L, còn mới chỉ có khui thùng ra coi các cỗng mà thôi chưa sử dụng qua. Thiết bị mạng Sạch Cisco .. .
30,000,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 12

24/10/2011
Tp. Hà Nội: Modem ADSL- việt thảo(company) CL1063192 Modem ADSL- việt thảo(company)  (242)
Modem ADSL TP-LINK TD-W8960N Modem ADSL2/ 2 + Tích hợp Access Point Wireless chuẩn N 300M , Broadcom chipset, 2T2R, 2. 4GHz, 802. 11n/ g/b, , Annex .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Hoàn Kiếm

21/10/2011
Tp. Hà Nội: Thiết bị mạng CL1063192 Thiết bị mạng  (295)
VIỆT THẢO COMPUTER Thiết bị mạng Access Point WIFI 1. P-LINK TL-WR740N | TPLINK 740N .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Hoàn Kiếm

17/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bán D-COM 3G giá 663.000 Tài khoản 600.000 CL1063192 Bán D-COM 3G giá 663.000 Tài khoản 600.000  (290)
Thông số kỹ thuật: - Kết nối Internet tốc độ cao qua sóng 3G - Tốc độ Download tối đa 7. 2 Mbps, Upload tối đa 5. 76 Mbps - Hỗ trợ công nghệ 3G+, 3G, .. .
663,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh
28/09/2011
Tp. Hà Nội: Bộ phát wifi tp-ink 340g chính hãng CL1063192 Bộ phát wifi tp-ink 340g chính hãng  (254)
Bộ phát sóng ADSL TPLink-340G( 54Mbps Wireless Lite G Router ) Thiết bị wifi TP-Link MODEL: 340G Bảo hành: 18 tháng Giá bán: 440. 000 đ Thị trường: .. .
440,000 đ
/ Cái
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

28/09/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Cần bán lại 1 Switch Tenda 8 port ( Chia cổng internet thành 8 cổng) CL1063192 Cần bán lại 1 Switch Tenda 8 port ( Chia cổng internet thành 8 cổng)  (431)
Chuyển phòng nên cần bán lại Switch Tenda 8 cổng, giá rẻ = 50% giá thị trường, còn mới, nguyên tem, không rách vá. Không trả giá. LH: Nguyen Tuan, .. .
90,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh
27/09/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Dây cáp mạng AMP CAT 6 giá 3300 một mét CL1063192 Dây cáp mạng AMP CAT 6 giá 3300 một mét  (647)
DÂY CÁP MẠNG AMP NETCONNECT CHUẨN CAT6 DÂY MÀU XANH, 8 LÕI ĐỒNG, 1 LÕI NHỰA, 1 Dây dù, CHỐNG NHIỄU: 1 Thùng 999. 000 vnđ (305 mét) Giao hàng tận nơi .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Gò Vấp

26/09/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Cần tiền bán gấp USB 3G Viettel moi mua...con bao hanh CL1063192 Cần tiền bán gấp USB 3G Viettel moi mua...con bao hanh  (414)
Cần tiền bán ngay, ưu tiên ai call trước. ..0902. 787. 987. LH: com, 215 nguyen thi sau, Tel. 0902787987
500,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh
23/09/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Còn vài con Wireless Router GoodM - GRP H001N chuẩn N -300Mbp/s, Wireless CL1063192 Còn vài con Wireless Router GoodM - GRP H001N chuẩn N -300Mbp/s, Wireless  (456)
Còn vài con Wireless Router GoodM - GRP H001N chuẩn N -300Mbp/ s, Wireless có 2 Anten, sóng mạnh hơn wireless Linksys hay Dlink. Xem hình bên. Nay .. .
1,200,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 8

12/09/2011
Bán 1 modem Linksys có cả Wireless 4 cổng ra,  (443)
Bán 1 modem Linksys có cả Wireless 4 cổng ra, hàng mới tinh, chưa sử dụng, giá 350. 000đ. Tel. 0983686948
350,000 đ
/ Cái
Tp. Hà Nội
01/09/2011
 Xem từ 1 đến 15 (của 69 Rao vặt)    1 2 3 4 5         
Xem thêm » Trang chủ » 4. Máy tính- Máy văn phòng » Thiết bị mạng » Bán thiết bị mạng (2,131)
Tìm liên quan » Media converter quang điện, 0946 012 107
Đang xem » Media converter quang điện, 0946 012 107