BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
  Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Khác » Chi tiết tin

sử lý tín hiệu truyền hình cáp bị nhiễu. 0917392469

  Khu vực: Tp. Hồ Chí Minh » Q. Tân Bình    -   Ngày đăng: 19/05/2012 15:44   -   Đã xem: 207

Giá :   200,000 đ
Mã tin :  1117493     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> sử lý tín hiệu truyền hình cáp bị nhiễu. 0917392469Nâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     Tên: Trinh Minh Thuan, Đ/c: 383 cong hoa, Tp. Hồ Chí Minh , Tel: 0917392469

Liên hệ người đăng ==> sử lý tín hiệu truyền hình cáp bị nhiễu. 0917392469         Gửi cho bạn bè ==> sử lý tín hiệu truyền hình cáp bị nhiễu. 0917392469Báo tin xấu ==> sử lý tín hiệu truyền hình cáp bị nhiễu. 0917392469

Nhà ở hay nơi kinh doanh của bạn đang dùng từ 4 tivi trở lên ,thường xuyên bị họt é hay nhiểu .Bạn muốn giải quyết dứt điểm vấn đề này ngoài giờ hành chính hãy gọi cho tôi bất kỳ lúc nào .... tôi sẻ làm bạn hài lòng với chiếc màn hình nhỏ của bạn!0917392469
Ngày hết hạn: 17/12/2013 15:48
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Khác
 Xem từ 1 đến 15 (của 32 Rao vặt)    1 2 3         
Tp. Hà Nội: Ainol Novo7 Paladin CL1117493 Ainol Novo7 Paladin  (399)
Thị trường máy tính bảng giá rẻ tiếp tục đón nhận thêm một thành viên mới: Ainol Novo7 Paladin. Đây là sản phẩm được phát triển dựa trên sự hợp tác .. .
2,000,000 đ
/ bộ
Tp. Hà Nội »
Q. Hai Bà Trưng

10/05/2012
Tp. Hà Nội: Máy nghe trộm toàn cầu không dây CL1117493 Máy nghe trộm toàn cầu không dây  (247)
Miễn phí giao hàng tận nhà nội thành HÀ NỘI - SÀI GÒN Chúng tôi xin giới thiệu đến các bạn 1 chiếc máy nghe trộm toàn cầu, không dây, nghe trộm từ .. .
Tp. Hà Nội
10/05/2012
Tp. Hà Nội: GPS, lắp đặt GPS, lắp đặt thiết bị định vị, thiết bị giám sát hành trình CL1117493 GPS, lắp đặt GPS, lắp đặt thiết bị định vị, thiết bị giám sát hành trình  (534)
LẮP ĐẶT GPS, LAP DAT GPS , LẮP ĐẶT THIẾT BỊ ĐỊNH VỊ, LAP DAT THIET BI DINH VI ,LẮP ĐẶT THIẾT BỊ GIÁM SÁT HÀNH TRÌNH ,LAP DAT THIET BI GIAM SAT HANH .. .
Tp. Hà Nội
07/05/2012
Chuyên cung cấp dịch vụ lắp đặt camera giám sát, camera quan sát  (278)
CHUYÊN LẮP ĐẶT CAMERA QUAN SÁT - CHUYÊN NGHIỆP – CHẤT LƯỢNG ĐẢM BẢO Công ty cổ phần viễn thông Dtel Việt Nam. Trụ sở: 41/ 165 – MAI DỊCH – CẦU GIẤY – .. .
1,268,000 đ Tp. Hà Nội
14/04/2012
Tp. Hà Nội: Thiết bị an ninh - Camera giám sát ip chính hãng giá rẻ CL1117493 Thiết bị an ninh - Camera giám sát ip chính hãng giá rẻ  (258)
Camera được xem là một trong những phương pháp giám sát thuận lợi nhất cho nhà cửa hoặc nơi làm việc, nơi sản xuất của bạn. Camera đáp ứng nhu cầu .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Cầu Giấy

03/04/2012
Tp. Hà Nội: Máy nghe trộm (nghe lén) siêu nhỏ không dây, từ xa CL1117493 Máy nghe trộm (nghe lén) siêu nhỏ không dây, từ xa  (289)
máy nghe trộm, máy nghe lén, máy nghe trộm từ xa, máy nghe trộm siêu nhỏ, máy nghe lén từ xa, máy nghe lén siêu nhỏ, máy nghe trộm không dây, máy .. .
Tp. Hà Nội
27/03/2012
Tp. Hồ Chí Minh: bộ đổi điện TPZ sin chuẩn TPHCM dùng cho gia đình văn phòng CL1117493 bộ đổi điện TPZ sin chuẩn TPHCM dùng cho gia đình văn phòng  (329)
Bộ lưu điện TPZ+ chất lượng cao chuyên dùng cho cửa cuốn, nguồn điện dự phòng cho hệ thống mạng, văn phòng, gia đình… Xuất xứ: Ấn độ ( sử dụng linh .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 6

18/02/2012
Tp. Hà Nội: máy hàn túi nilon - máy dán mép túi - máy dán miệng túi CL1117493 máy hàn túi nilon - máy dán mép túi - máy dán miệng túi  (560)
may han mieng tui nilon sử dụng nhiệt để đóng gói hàn miệng các loại túi nilon . may dan mieng tui nilon lắp đặt hệ thống khống chế nhiệt độ bằng .. .
1,500,000 đ
/ cái
Tp. Hà Nội »
Q. Hoàng Mai

05/01/2012
Tp. Hà Nội: Máy nghe trộm siêu nhỏ, từ xa, không dây không giới hạn khoảng cách CL1117493 Máy nghe trộm siêu nhỏ, từ xa, không dây không giới hạn khoảng cách  (312)
Chúng tôi xin giới thiệu với các bạn 1 thiết bị nghe trộm điện thoại không giới hạn khoảng cách, dù bạn ở cách xa hàng ngàn km, hay ở nước ngoài, .. .
Tp. Hà Nội
19/12/2011
Tp. Hà Nội: Thiết bị nghe lén từ xa, không dây, không giới hạn khoảng cách, sử dụng Sim đt CL1117493 Thiết bị nghe lén từ xa, không dây, không giới hạn khoảng cách, sử dụng Sim đt  (1,771)
Chúng tôi xin giới thiệu với các bạn 1 thiết bị nghe trộm điện thoại không giới hạn khoảng cách, dù bạn ở cách xa hàng ngàn km, hay ở nước ngoài, .. .
1,300,000 đ Tp. Hà Nội
09/12/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Máy đo LCR cao cấp LCR800 series GWInstek CL1117493 Máy đo LCR cao cấp LCR800 series GWInstek  (356)
Máy đo LCR kỹ thuật số cao cấp của GWInstek Đài Loan. Máy đo LCR kỹ thuật số cao cấp LCR800 series là công cụ đo các vật liệu, thành phần, ứng dụng .. .
18,250,000 đ
/ bộ
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

10/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10A CL1117493 Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10A  (1,168)
Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10A Lodestar-Đài Loan - 2 ngõ ra điều chỉnh được 0-30V, 0-3/ 5A - 1 ngõ ra cố định 5V/ 3/5A - .. .
6,300,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

09/11/2011
Tp. Hà Nội: dây Cáp quang singlemode, cáp quang multimode loại 4, 8,12, 24 sợi CL1117493 dây Cáp quang singlemode, cáp quang multimode loại 4, 8,12, 24 sợi  (2,094)
Cáp quang singlemode và multimode loại 4, 8,12, 24 sợi Cáp quang singlemode và multimode loại 4, 8,12, 24 sợi Cáp quang singlemode và multimode loại .. .
5,000 đ
/ m
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. CL1117493 dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..  (2,266)
dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. Dây nhảy .. .
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: Măng xông cáp quang, mang xông cáp quang 4fo, loại 4, 8, 12, 24, sợi CL1117493 Măng xông cáp quang, mang xông cáp quang 4fo, loại 4, 8, 12, 24, sợi  (1,002)
Măng xông cáp quang, dạng đứng, dạng lằm ngang, dome type, in-line type Măng xông cáp quang, dạng đứng, dạng lằm ngang, dome type, in-line type Măng .. .
Tp. Hà Nội
09/11/2011
 Xem từ 1 đến 15 (của 32 Rao vặt)    1 2 3         
Xem thêm » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Khác (240)
Tìm liên quan » sử lý tín hiệu truyền hình cáp bị nhiễu. 0917392469
Đang xem » sử lý tín hiệu truyền hình cáp bị nhiễu. 0917392469