BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
  Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông » Chi tiết tin

Switch 44 cổng SFP GE S2548GX

  Khu vực: Tp. Hồ Chí Minh » Q. 10    -   Ngày đăng: 12/08/2011 16:32   -   Đã xem: 890
Switch 44 cổng SFP GE S2548GX
Switch 44 cổng SFP GE S2548GX

Mã tin :  1014917     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> Switch 44 cổng SFP GE S2548GXNâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     CTY TNHH SIÊU NHẬT THANH, Tên: Nguyễn Thùy Trang, Đ/c: Tòa Nhà MrM 87-89 Hồ Bá Kiện, Q 10, TP.HCM, Tp. Hồ Chí Minh , Tel: 08 62647077

Liên hệ người đăng ==> Switch 44 cổng SFP GE S2548GX         Gửi cho bạn bè ==> Switch 44 cổng SFP GE S2548GXBáo tin xấu ==> Switch 44 cổng SFP GE S2548GX

Switch 44 cổng SFP GE S2548GX

• Khoảng cách lên đến 80Km
• 44 gigabit SFP slots
• Quản lý thông qua Console, Web, SNMP...
• Hỗ trợ VLAN
• Port 45-48 là TX/SFP combo

MÔ TẢ

BDCOM S2548X là Switch gigabit L2 có khả năng hoạt động cao. Thiết bị có 44 1000M SFP và 4 cổng TX/SFP combo. Do có hiệu suất cao và chi phí thấp, BDCOM S2548GX được xem giải pháp hợp lý cho hệ thống mạng của các doanh nghiệp lớn.
THÔNG SỐ BDCOM S2548GX

Cổng : 44 gigabit SFP slots + 4 SFP/TX Combo +1 cổng Console
Switch 128G

Chi tiết:

http://snt.com.vn/FTTH/Swit...


Thông tin liên hệ:
Công Ty TNHH SIÊU NHẬT THANH
87-89 Hồ Bá Kiện-P15-Q10-HCM
ĐT:08 6264 7077
Website: www.snt.com.vn
Ms Trang
ĐT: 0976 559 119
YM!: trangnt057 or matta_peony
Ngày hết hạn: 31/12/2011 11:35
Các tin khác cùng người đăng » Nguyễn Thùy Trang
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ ghép kênh quang NIFT-i4ES CL1014917 Bộ ghép kênh quang NIFT-i4ES  (1,883)
Bộ Ghép Kênh Quang NIFT-i4ES • Hỗ trợ 4 hoặc 8 kênh E1 và kênh Ethernet 100Mbps • Hỗ trợ 1 kênh RS232, 1 kênh quản lý mạng, 1 order-wire • Rack 1U • .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

10/09/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Băng keođiện PVC màu vàng sọc xanh. CL1014917 Băng keođiện PVC màu vàng sọc xanh.  (1,094)
Băng keo PVC màu vàng sọc xanh: Quy cách: 0. 15mm x 19mm x 10m hoặc : 0. 15mm x 19mm x 20m Mua số lượng lớn trên 1000 cuộn vui lòng liện hệ trước 2 .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Ups Riello của Ý CL1014917 Ups Riello của Ý  (1,116)
UPS RIELLO DIALOGPLUS-Online (700-3000-4000-5000 VA) •Thích hợp với PC, mạng máy tính vừa và nhỏ, •mạng LAN, workstations, máy chủ, hệ thống bán .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL CL1014917 Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL  (1,077)
Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL Tag: chưa có Giá: call (VNĐ)Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL • Bước sóng: 650nm • Khoảng cách đo tối đa: 10km • .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/L/i CL1014917 Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/L/i  (1,054)
Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/ L/i Giới thiệu: NIC-EBS/ L/i là một loại bridge Ethernet chất lượng cao và tự xem xét kỹ lưỡng, thực hiện chuyển .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Các tin khác cùng người đăng » Nguyễn Thùy Trang (15)
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông
 Xem từ 1 đến 15 (của 37 Rao vặt)    1 2 3         
Tp. Hồ Chí Minh: KVM switch CL-1208/CL 1216: CL1014917 KVM switch CL-1208/CL 1216:  (869)
Aten KVM Switch CL-1208/ CL 1216: CL1208/ CL1216 là một cách mạng của LCD KVM truyền thống. Hơn nữa, thiết kế điều khiển kép cho phép 2 người sử dụng .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hà Nội: ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử*** CL1014917 ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử***  (686)
Chào bán nước cất Kính gửi Quý công ty. Cơ sở sản xuất nước cất Lam Hà xin thông báo: Chúng tôi nhận sản xuất nước cất 1 lần, 2 lần cho các đơn vị .. .
Tp. Hà Nội
12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: APT-1124FL: SFP Media Converter CL1014917 APT-1124FL: SFP Media Converter  (520)
ên: APT-1124FL SFP media converter Loại: SFP Media Converter Model: APT-1124FL SFP Mô tả: Bộ chuyển đổi Gigabit APT-1124FL có thể biến đổi tín hiệu .. .
Tp. Hồ Chí Minh
04/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: SFP Transceiver, 40km, 1GB CL1014917 SFP Transceiver, 40km, 1GB  (485)
XSFP 1. 25G LHX: Tên: 1310nm 40Km SFP Tranceiver Loại: 1. 25G SFP và GBIC transceiver Kiểu: 1.25G 1310nm 40Km SFP Tranceiver Đặc điểm sản phẩm • Bộ .. .
Tp. Hồ Chí Minh
04/08/2011
Tp. Hà Nội: phan phối bảng tương tác thông minh CL1014917 phan phối bảng tương tác thông minh  (309)
CÔNG TY TNHH TM VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN-ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG Trụ sở chính: Số 48 ngõ 1 đường Hoàng Quốc Việt-HN Kho hàng: 26b Cầu Diễn .. .
9,000,000 đ Tp. Hà Nội »
Q. Cầu Giấy

29/07/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Chuyên Cung Cấp Dây Điện Thoại, Internet: dây đi ngoài trời 1 đôi nhiều lõi CL1014917 Chuyên Cung Cấp Dây Điện Thoại, Internet: dây đi ngoài trời 1 đôi nhiều lõi  (461)
Chuyên Cung Cấp Dây Điện Thoại, Internet: dây đi ngoài trời 1 đôi nhiều lõi 500k/ 1 cuộn 500m. liên hệ đặt hàng 0937225988. dongdong. cntt@ gmail. com. .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Gò Vấp

27/07/2011
Tp. Hà Nội: Máy kiểm tra lỗi cáp quang bằng tia laze CL1014917 Máy kiểm tra lỗi cáp quang bằng tia laze  (1,360)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các thiết bị vật tư và linh kiện thay thế phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; Máy đo OTDR; .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Dụng cụ thi công cáp quang các loại CL1014917 Dụng cụ thi công cáp quang các loại  (1,058)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các thiết bị vật tư và linh kiện thay thế phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; Máy đo OTDR; .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Converter 10/100M Ethernet to Optic Fiber Multi-Mode CL1014917 Converter 10/100M Ethernet to Optic Fiber Multi-Mode  (572)
Model: 10/ 100M Ethernet to optic fiber converter Mô tả Sản phẩm: MODEL1100 10/ 100M là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Converter 10/100M Ethernet to Optic Fiber Single-Mode CL1014917 Converter 10/100M Ethernet to Optic Fiber Single-Mode  (440)
Model: 10/ 100M Ethernet to optic fiber converter MODEL1100S-20KM Bộ chuyển đổi quang điện Single-Mode 20Km Mô tả sản phẩm: MODEL1100 10/ 100M là .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Đầu cắm đo thử cáp quang H-01 korea CL1014917 Đầu cắm đo thử cáp quang H-01 korea  (496)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các thiết bị vật tư và linh kiện thay thế phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; Máy đo OTDR; .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: www.ictvn.com.vn CL1014917 www.ictvn.com.vn  (642)
Ngoài ra, Công ty chúng tôi có đội ngũ kỹ sư đã làm việc lâu năm trong nghành viễn thông lên có thêm dịch vụ sửa chữa máy hàn máy đo cáp quang. .. .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Bộ chuyển đổi Video sang quang CL1014917 Bộ chuyển đổi Video sang quang  (451)
Bộ chuyển đổi Video sang quang dùng để chuyển đổi tín hiệu từ Video sang quang, phân kênh video quang loại 1, 2, ... , 64 kênh video, dạng kết hợp .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Dịch vụ cho thuê máy hàn cáp quang 60S và máy dò tìm điểm đứt cáp quang CL1014917 Dịch vụ cho thuê máy hàn cáp quang 60S và máy dò tìm điểm đứt cáp quang  (816)
Công ty ICT VIETNAM cho thuê máy hàn cáp quang, máy đo kiểm tìm điểm đứt cáp quang, dịch vụ cho thuê theo ngày, tuần hoặc theo dự án…. với giá cả .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Dây nhẩy quang – dây nối quang đa chủng loại CL1014917 Dây nhẩy quang – dây nối quang đa chủng loại  (505)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các loại máy móc, thiết bị, vật tư và linh phụ kiện để phục vụ trong ngành viễn thông như: - Máy hàn cáp quang; .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
 Xem từ 1 đến 15 (của 37 Rao vặt)    1 2 3         
Xem thêm » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông (210)
Tìm liên quan » Switch 44 cổng SFP GE S2548GX
Đang xem » Switch 44 cổng SFP GE S2548GX