Mới đây, thương hiệu nội y Lormar vừa tung BST mới do Elisabetta Canalis đảm nhận vai trò người mẫu. Về cảm quan, những thiết kế đồ lót này không mang gam màu bắt mắt trẻ trung, ngược lại đều sử dụng tông màu trung tính, có phần trầm lắng. Điều này bắt nguồn từ bộ phận khách hàng mà thương hiệu nhắm tới - phụ nữ lứa tuổi U40.
Nắm bắt tâm lý, những người phụ nữ ở độ tuổi này thường thích trang phục không quá màu mè nhưng vẫn gợi cảm. Bởi thế, cũng dễ hiểu khi Lormar khai thác tông đen, nâu, ghi, xám, tím xuyên suốt toàn bộ thiết kế. Ngoài ra, thương hiệu còn đan lồng cả họa tiết da động vật, đắp ren voan nhằm tạo ra những điểm nhấn đắt giá.
Về mặt kiểu dáng, thương hiệu đặc biệt chú trọng vào phần nâng đỡ vòng 1 của người mặc. Bởi khi ở tuổi này cộng thêm việc sinh nở, ngực của người phụ nữ đã phần nào kém săn chắc. Chắc chắn, phái đẹp sẽ rất hài lòng khi cặp tuyết lê được đẩy cao và trở nên căng tròn trong thiết kế của thương hiệu này.
Cùng xem một số thiết kế của thương hiệu dành cho phụ nữ U40:
Trang Anh (Khampha.vn)