BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
  Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Khác » Chi tiết tin

bộ đổi điện TPZ sin chuẩn TPHCM dùng cho gia đình văn phòng

  Khu vực: Tp. Hồ Chí Minh » Q. 6    -   Ngày đăng: 18/02/2012 16:25   -   Đã xem: 308
bộ đổi điện TPZ sin chuẩn TPHCM dùng cho gia đình văn phòng
bộ đổi điện TPZ sin chuẩn TPHCM dùng cho gia đình văn phòng

Mã tin :  1090818     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> bộ đổi điện TPZ sin chuẩn TPHCM dùng cho gia đình văn phòngNâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     TNHH Công Nghệ Cửu Long, Tên: Nguyen Thanh Duoc, Đ/c: 95/29Q, đường số 11, P10, Q6., Tp. Hồ Chí Minh , Tel: 0943699579

Liên hệ người đăng ==> bộ đổi điện TPZ sin chuẩn TPHCM dùng cho gia đình văn phòng         Gửi cho bạn bè ==> bộ đổi điện TPZ sin chuẩn TPHCM dùng cho gia đình văn phòngBáo tin xấu ==> bộ đổi điện TPZ sin chuẩn TPHCM dùng cho gia đình văn phòng

Bộ lưu điện TPZ+ chất lượng cao chuyên dùng cho cửa cuốn, nguồn điện dự phòng cho hệ thống mạng, văn phòng, gia đình…  

Xuất xứ: Ấn độ ( sử dụng linh kiện và công nghệ USA)

Bảo hành : 18 tháng                   

Công suất máy : TPZ 850VA/12V                                                                             

TPZ 1450VA/24V

Chú ý:

    -Model TPZ 850VA sử dụng với 1 ắc quy 12V

    -Model TPZ 1450VA sử dụng với 2 ắc quy 12V

Chúng tôi giao hàng tận nơi và miễn phí lắp đặt trong nội thành TP. HCM ( nếu mua trọn bộ)

Nhà phân phối ắc quy viển thông Vitalize, Vison

Model   VT12-100Ah

              VT12-150Ah

Bảo hành 1 năm, tuổi thọ 10 năm

Phân phối bởi: Công ty TNHH Công Nghệ Cửu Long

Địa chỉ: 95/29Q Đường số 11, P10, Q6, TP Hồ Chí Minh

Tel: 08.6674 8304    Fax:08. 6290 0483   

Hotline: 0917.266175

Email: cuulongtech@gmail.com

Nick YM:  congty.cuulong

Vui lòng vào link sau đây để xem hình ảnh và thông số kỹ thuật sản phẩm

http://www.cuulongtech.com/...

Ngày hết hạn: 18/05/2012 16:25
Các tin khác cùng người đăng » Nguyen Thanh Duoc
Đồng hồ gỗ cao cấp Nhật Vy  (107)
Đồng hồ gỗ cao cấp Nhật Vy Kỹ nghệ gỗ Nhật Vy chuyên cung cấp các loại đồng hồ treo tường cao cấp dùng làm trang trí nội thất, cho không gian nhà .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 6

20/01/2016
đồ chơi bi dành cho bé 3 tuổi  (64)
Đồ chơi bi: chơi là thích Đồ chơi bi Nhật Vy Wood dành cho bé từ 3 tuổi trở lên được thiết kế đặc biệt chưa từng có tại Việt Nam, mang lại cảm giá .. .
Tp. Hồ Chí Minh
04/12/2015
Tp. Hồ Chí Minh: đồ chơi bi CL1090818 đồ chơi bi  (103)
Đồ chơi bi: chơi là thích Đồ chơi bi Nhật Vy Wood dành cho bé từ 3 tuổi trở lên được thiết kế đặc biệt chưa từng có tại Việt Nam, mang lại cảm giá .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 6

08/10/2015
Tp. Hồ Chí Minh: bộ đổi điện TPZ sin chuẩn sài gòn dùng cho gia đình văn phòng CL1090818 bộ đổi điện TPZ sin chuẩn sài gòn dùng cho gia đình văn phòng  (245)
Bộ lưu điện TPZ+ chất lượng cao chuyên dùng cho cửa cuốn, nguồn điện dự phòng cho hệ thống mạng, văn phòng, gia đình… Xuất xứ: Ấn độ ( sử dụng linh .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 6

18/02/2012
Tp. Hồ Chí Minh: bộ đổi điện TPZ sin chuẩn chất lượng cao dùng cho gia đình văn phòng CL1090818 bộ đổi điện TPZ sin chuẩn chất lượng cao dùng cho gia đình văn phòng  (285)
Bộ lưu điện TPZ+ chất lượng cao chuyên dùng cho cửa cuốn, nguồn điện dự phòng cho hệ thống mạng, văn phòng, gia đình… Xuất xứ: Ấn độ ( sử dụng linh .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 6

18/02/2012
Các tin khác cùng người đăng » Nguyen Thanh Duoc (14)
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Khác
 Xem từ 1 đến 15 (của 25 Rao vặt)    1 2         
Tp. Hà Nội: máy hàn túi nilon - máy dán mép túi - máy dán miệng túi CL1090818 máy hàn túi nilon - máy dán mép túi - máy dán miệng túi  (513)
may han mieng tui nilon sử dụng nhiệt để đóng gói hàn miệng các loại túi nilon . may dan mieng tui nilon lắp đặt hệ thống khống chế nhiệt độ bằng .. .
1,500,000 đ
/ cái
Tp. Hà Nội »
Q. Hoàng Mai

05/01/2012
Tp. Hà Nội: Máy nghe trộm siêu nhỏ, từ xa, không dây không giới hạn khoảng cách CL1090818 Máy nghe trộm siêu nhỏ, từ xa, không dây không giới hạn khoảng cách  (271)
Chúng tôi xin giới thiệu với các bạn 1 thiết bị nghe trộm điện thoại không giới hạn khoảng cách, dù bạn ở cách xa hàng ngàn km, hay ở nước ngoài, .. .
Tp. Hà Nội
19/12/2011
Tp. Hà Nội: Thiết bị nghe lén từ xa, không dây, không giới hạn khoảng cách, sử dụng Sim đt CL1090818 Thiết bị nghe lén từ xa, không dây, không giới hạn khoảng cách, sử dụng Sim đt  (1,730)
Chúng tôi xin giới thiệu với các bạn 1 thiết bị nghe trộm điện thoại không giới hạn khoảng cách, dù bạn ở cách xa hàng ngàn km, hay ở nước ngoài, .. .
1,300,000 đ Tp. Hà Nội
09/12/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Máy đo LCR cao cấp LCR800 series GWInstek CL1090818 Máy đo LCR cao cấp LCR800 series GWInstek  (333)
Máy đo LCR kỹ thuật số cao cấp của GWInstek Đài Loan. Máy đo LCR kỹ thuật số cao cấp LCR800 series là công cụ đo các vật liệu, thành phần, ứng dụng .. .
18,250,000 đ
/ bộ
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

10/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10A CL1090818 Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10A  (1,054)
Bộ nguồn DC đa năng 3 ngõ ra điều chỉnh được 0~60V, 0~10A Lodestar-Đài Loan - 2 ngõ ra điều chỉnh được 0-30V, 0-3/ 5A - 1 ngõ ra cố định 5V/ 3/5A - .. .
6,300,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

09/11/2011
Tp. Hà Nội: dây Cáp quang singlemode, cáp quang multimode loại 4, 8,12, 24 sợi CL1090818 dây Cáp quang singlemode, cáp quang multimode loại 4, 8,12, 24 sợi  (2,057)
Cáp quang singlemode và multimode loại 4, 8,12, 24 sợi Cáp quang singlemode và multimode loại 4, 8,12, 24 sợi Cáp quang singlemode và multimode loại .. .
5,000 đ
/ m
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. CL1090818 dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..  (2,215)
dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. Dây nhảy .. .
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: Măng xông cáp quang, mang xông cáp quang 4fo, loại 4, 8, 12, 24, sợi CL1090818 Măng xông cáp quang, mang xông cáp quang 4fo, loại 4, 8, 12, 24, sợi  (974)
Măng xông cáp quang, dạng đứng, dạng lằm ngang, dome type, in-line type Măng xông cáp quang, dạng đứng, dạng lằm ngang, dome type, in-line type Măng .. .
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Dao động ký hiển thị LCD màu 25MHz GDS1022 CL1090818 Dao động ký hiển thị LCD màu 25MHz GDS1022  (383)
Dao dộng ký màu 25MHz GDS-1022 Hãng SX: GWInstek Đài Loan chính hãng. Bảo hành 1 năm theo tiêu chuẩn nhà sản xuất. Giao hàng tận nơi khách hàng tại .. .
8,500,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

07/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Máy hàn điện tử 4 lõi nung 50W AT936b CL1090818 Máy hàn điện tử 4 lõi nung 50W AT936b  (2,757)
Máy hàn điện tử 4 lõi nung 50W AT936b Phù hợp cho ứng dụng hàn, nung chì với thời gian sử dụng và chờ lâu như: sản xuất dây chuyền, các thao tác hàn .. .
680,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Bình

07/11/2011
Tp. Hà Nội: Hộp nối quang ODF, hộp phân phối quang ngoài trời ODF CL1090818 Hộp nối quang ODF, hộp phân phối quang ngoài trời ODF  (1,331)
Hộp nối quang, hộp phân phối quang ngoài trời Hộp nối quang, hộp phân phối quang ngoài trời Hộp nối quang, hộp phân phối quang ngoài trời Hộp nối .. .
Tp. Hà Nội
04/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Hệ thống âm thanh hội nghị Bosch CL1090818 Hệ thống âm thanh hội nghị Bosch  (1,182)
Bao gồm : + Hệ thống âm thanh CCS900 Giải pháp ghi âm cuộc họp hiệu quả, kinh tế Dễ sử dụng Khả năng mở rộng trong tương lai chống phản hồi âm tự .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 1

26/10/2011
Tp. Hà Nội: Minhhoang security - chuyên tư vấn và lắp đặt camera quan sát cho gia đìnhvà biệ CL1090818 Minhhoang security - chuyên tư vấn và lắp đặt camera quan sát cho gia đìnhvà biệ  (260)
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ MINH HOÀNG MST : 0105 264 803 Địa chỉ : Số 80 phố Đốc Ngữ, phường Vĩnh Phúc, Q. Ba Đinh, Hà Nội Web: .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Ba Đình

12/10/2011
Tp. Hà Nội: Máy nghe trộm điện thoại, máy nghe trộm từ xa, siêu nhỏ CL1090818 Máy nghe trộm điện thoại, máy nghe trộm từ xa, siêu nhỏ  (774)
Chúng tôi xin giới thiệu với các bạn 1 thiết bị nghe trộm điện thoại không giới hạn khoảng cách, dù bạn ở cách xa hàng ngàn km, hay ở nước ngoài, .. .
Tp. Hà Nội
03/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Máy đo ST332B CL1090818 Máy đo ST332B  (441)
Giới thiệu Máy đo ADSL2+ ST332B được sử dụng trong những trường hợp khẩn cấp cho việc kiểm tra đường dây xDSL, bao gồm: ADSL, ADSL2+ và READSL. Nó .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

18/08/2011
 Xem từ 1 đến 15 (của 25 Rao vặt)    1 2         
Xem thêm » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Khác (240)
Tìm liên quan » bộ đổi điện TPZ sin chuẩn TPHCM dùng cho gia đình văn phòng
Đang xem » bộ đổi điện TPZ sin chuẩn TPHCM dùng cho gia đình văn phòng