BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
Nâng cấp tin qua ĐTDĐNâng cấp tin qua ĐTDĐ   Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Khác » Chi tiết tin

dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..

  Khu vực: Tp. Hà Nội    -   Ngày đăng: 09/11/2011 14:43   -   Đã xem: 1,848
dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..
[1] dây nhảy quang single-mode chuẩnFC-FC[2] dây nhảy quang chuẩn sc-lc
dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..

Mã tin :  1008449     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..Nâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     công ty thiết bị HNT, trần văn hùng, số 35 ngõ 316 lê trọng tấn- thanh xuân- hn, Tp. Hà Nội , Tel. 0946.012.107

Liên hệ người đăng ==> dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..         Gửi cho bạn bè ==> dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..Báo tin xấu ==> dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..

dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc...
dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc...

Dây nhảy quang | Sản phẩm, chủng loại, đặc điểm, thông tin về dây nhảy quang


Dây nhảy quang | Đặc điểm, chủng loại, giá thành, thông tin về Dây nhảy quang loại singlemode, mulitmode, chiều dài 3 m, 5m, 10 m, 15m, loại độ dài theo yêu cầu, dây đôi , dây đơn, các loại đầu SC/PC, ST/PC, FC/PC, LC/PC, MT-RJ/PC, FC/APC, SC/UPC, MU/UPC, E2000.... Sợi đơn simlex, sợi đôi duplex
Giá KM liên hệ :
Trần Văn Hùng
DĐ : 0946 012 107, Tel : 04.35666116, Fax : 04, 3566 5681
Mail : hung@hnt.vn
web : www.cap-quang.vn

Địa chỉ : số 35 ngõ 316 lê trọng tấn- Thanh Xuân-HN


1. Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn SC-SC(đầu vuông), dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn SC-SC

- Chủng loại: dây nhảy cáp quang chuẩn SC-SC
-Ưng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62, 5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......
2. Dây nhảy cáp quang single-mode(đơn mốt) chuẩn SC-LC, dây nhảy quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn SC-LC

- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn SC-LC
- Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62, 5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......
3. Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn SC-FC, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn SC-FC

- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn SC-FC
- Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62, 5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......
4. Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn FC-FC, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn FC-FC

- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn FC-FC
- Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62, 5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......
6. Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn FC-LC, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn FC-LC

- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn FC-LC
- Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62, 5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......
7. Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn ST-ST, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn ST-ST

- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn ST-ST
- Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62, 5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......
8. Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn ST-LC, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn ST-LC

- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn ST-LC
- Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62, 5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......
SMSQuí khách có thể gửi tin nhắn SMS từ ĐTDĐ để nâng cấp tin Rao miễn phí thành tin Ưu tiên VIP, hoặc Cập nhật tin lên đầu (Up) tự động như sau:
Soạn BH24 1008449 gửi 8788 ( 15,000 đ/ sms) để đăng ký / thêm 3 ngày VIP cho tin rao vặt.
Soạn BH24 1008449 gửi 8688 ( 10,000 đ/ sms) để đăng ký / thêm 30 lần UP cho tin rao vặt.

(*) 1008449: Mã tin Rao vặt đã tạo.
(*) Có thể gửi SMS nhiều lần để tăng số ngày (lần) áp dụng.
Ngày hết hạn: 12/08/2014 21:54
Các tin khác cùng người đăng » Trần Văn Hùng
Tp. Hà Nội: bán Dây Cáp Quang Multi-Mode, các loại 0946012107 CL1008449 bán Dây Cáp Quang Multi-Mode, các loại 0946012107  (584)
Bán Dây CÁP Quang Multi-Mode, các loại 0946012107 Bán Dây CÁP Quang Multi-Mode, các loại 0946012107 Bán Dây CÁP Quang Multi-Mode, các loại .. .
24,000 đ
/ m
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: dây Cáp quang singlemode, cáp quang multimode loại 4, 8,12, 24 sợi CL1008449 dây Cáp quang singlemode, cáp quang multimode loại 4, 8,12, 24 sợi  (1,888)
Cáp quang singlemode và multimode loại 4, 8,12, 24 sợi Cáp quang singlemode và multimode loại 4, 8,12, 24 sợi Cáp quang singlemode và multimode loại .. .
5,000 đ
/ m
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: Media converter quang điện, 0946 012 107 CL1008449 Media converter quang điện, 0946 012 107  (320)
Media converter ethenet- converter quang- bộ chuyển đổi quang điện Media converter ethenet- converter quang- bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ 0946 .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Cầu Giấy

09/11/2011
Tp. Hà Nội: Măng xông cáp quang, mang xông cáp quang 4fo, loại 4, 8, 12, 24, sợi CL1008449 Măng xông cáp quang, mang xông cáp quang 4fo, loại 4, 8, 12, 24, sợi  (830)
Măng xông cáp quang, dạng đứng, dạng lằm ngang, dome type, in-line type Măng xông cáp quang, dạng đứng, dạng lằm ngang, dome type, in-line type Măng .. .
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: Máy hàn sợi cáp quang, giá rẻ 0946 012 107 CL1008449 Máy hàn sợi cáp quang, giá rẻ 0946 012 107  (1,360)
Máy hàn sợi cáp quang của Fujikura, Furukawa, Fitel, Sumitomo Máy hàn sợi cáp quang của Fujikura, Furukawa, Fitel, Sumitomo Máy hàn sợi cáp quang .. .
Tp. Hà Nội
04/11/2011
Các tin khác cùng người đăng » Trần Văn Hùng (10)
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Khác
 Xem từ 1 đến 15 (của 17 Rao vặt)    1 2         
Tp. Hồ Chí Minh: Dao động ký hiển thị LCD màu 25MHz GDS1022 CL1008449 Dao động ký hiển thị LCD màu 25MHz GDS1022  (305)
Dao dộng ký màu 25MHz GDS-1022 Hãng SX: GWInstek Đài Loan chính hãng. Bảo hành 1 năm theo tiêu chuẩn nhà sản xuất. Giao hàng tận nơi khách hàng tại .. .
8,500,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

07/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Máy hàn điện tử 4 lõi nung 50W AT936b CL1008449 Máy hàn điện tử 4 lõi nung 50W AT936b  (1,781)
Máy hàn điện tử 4 lõi nung 50W AT936b Phù hợp cho ứng dụng hàn, nung chì với thời gian sử dụng và chờ lâu như: sản xuất dây chuyền, các thao tác hàn .. .
680,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Bình

07/11/2011
Tp. Hà Nội: Hộp nối quang ODF, hộp phân phối quang ngoài trời ODF CL1008449 Hộp nối quang ODF, hộp phân phối quang ngoài trời ODF  (1,205)
Hộp nối quang, hộp phân phối quang ngoài trời Hộp nối quang, hộp phân phối quang ngoài trời Hộp nối quang, hộp phân phối quang ngoài trời Hộp nối .. .
Tp. Hà Nội
04/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Hệ thống âm thanh hội nghị Bosch CL1008449 Hệ thống âm thanh hội nghị Bosch  (1,073)
Bao gồm : + Hệ thống âm thanh CCS900 Giải pháp ghi âm cuộc họp hiệu quả, kinh tế Dễ sử dụng Khả năng mở rộng trong tương lai chống phản hồi âm tự .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 1

26/10/2011
Tp. Hà Nội: Minhhoang security - chuyên tư vấn và lắp đặt camera quan sát cho gia đìnhvà biệ CL1008449 Minhhoang security - chuyên tư vấn và lắp đặt camera quan sát cho gia đìnhvà biệ  (205)
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ MINH HOÀNG MST : 0105 264 803 Địa chỉ : Số 80 phố Đốc Ngữ, phường Vĩnh Phúc, Q. Ba Đinh, Hà Nội Web: .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Ba Đình

12/10/2011
Tp. Hà Nội: Máy nghe trộm điện thoại, máy nghe trộm từ xa, siêu nhỏ CL1008449 Máy nghe trộm điện thoại, máy nghe trộm từ xa, siêu nhỏ  (602)
Chúng tôi xin giới thiệu với các bạn 1 thiết bị nghe trộm điện thoại không giới hạn khoảng cách, dù bạn ở cách xa hàng ngàn km, hay ở nước ngoài, .. .
Tp. Hà Nội
03/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Máy đo ST332B CL1008449 Máy đo ST332B  (282)
Giới thiệu Máy đo ADSL2+ ST332B được sử dụng trong những trường hợp khẩn cấp cho việc kiểm tra đường dây xDSL, bao gồm: ADSL, ADSL2+ và READSL. Nó .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

18/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Tuyển nhân viên làm việc bán thời gian từ 17h30 - 20h30 CL1008449 Tuyển nhân viên làm việc bán thời gian từ 17h30 - 20h30  (257)
Địa Chỉ: 144A Bạch Đằng - P2 - Q. Tân Bình. Mô tả : Cty TNHH Đỉnh Phong chuyên liên doanh hợp tác với tập đoàn nước ngoài và chuyển khai phát triển .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Bình Thạnh

05/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Thiết bị gọi đi Mỹ Canada miễn phí năm đầu tiên...Magic Jack CL1008449 Thiết bị gọi đi Mỹ Canada miễn phí năm đầu tiên...Magic Jack  (219)
_Gọi đi Mỹ - Canada 24/ 24h _Bạn được cung cấp 1 số điện thoại cố định (số đầu mỗi Bang sẽ do bạn chọn _Gọi được tất cả các số di động ở mỹ, cả số .. .
990,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Phú Nhuận

01/06/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Cần bán Wellgate 3504A CL1008449 Cần bán Wellgate 3504A  (405)
Hiện tại bên mình đang phân phối sản phẩm WellGate 5304A , 100% nhập khẩu từ Đài Loan . Giá bán 4. 00. 000 vnđ, (giảm giá đặc biệt 25 % so .. .
4,000,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh
05/05/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Đầu dò báo trộm hồng ngoại gắn trần EV669 CL1008449 Đầu dò báo trộm hồng ngoại gắn trần EV669  (1,293)
Xuất xứ : USA Bảo hành : 12 tháng • Khoảng cách: 20 m. Vỏ bảo vệ: Có • Vùng phủ sóng lĩnh vực xem: 360 ° với 18 màn cửa • Phạm vi bảo vệ chuẩn • .. .
913,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh
19/03/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Đầu dò hồng ngoại Pyronix OCTOPUS EP CL1008449 Đầu dò hồng ngoại Pyronix OCTOPUS EP  (1,302)
Xuất xứ : England Bảo hành : 12 tháng • Quad Sensor (4 sensor) • Kỹ thuật số • Lăng kính 3D để có không gian bảo vệ tối ưu • Chọn 1, 2 hoặc 3 xung • .. .
710,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh
19/03/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Lắp K+ xem trực tiếp bóng đá Anh - Ý - Tây Ban Nha thứ bảy và Chủ Nhật CL1008449 Lắp K+ xem trực tiếp bóng đá Anh - Ý - Tây Ban Nha thứ bảy và Chủ Nhật  (737)
Cty TRẦN ANH Chuyên cung cấp và Lắp đặt kênh K+ truyền hình trực tiếp bóng đá giải ngoại hạng Anh - Ý - Tây Ban Nha - Gói Premium K+ 06 Tháng giá .. .
Tp. Hồ Chí Minh
24/12/2010
Tp. Hồ Chí Minh: Đặt K+ xem trực tiếp bóng đá giải ngoại hạng Anh - Ý - Tây Ban Nha CL1008449 Đặt K+ xem trực tiếp bóng đá giải ngoại hạng Anh - Ý - Tây Ban Nha  (518)
Công ty Trần Anh chuyên cung cấp lắp đặt K+ xem trực tiếp bóng đá giải ngoại hạng Anh – Ý – Tây Ban Nha và cả trăm kênh giải trí, phim truyện , tin .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Bình Thạnh

22/12/2010
Tp. Hồ Chí Minh: Lắp đặt K+ xem trực tiếp bóng đá giải ngoại hạng Tối Thứ 7 và Chủ Nhật CL1008449 Lắp đặt K+ xem trực tiếp bóng đá giải ngoại hạng Tối Thứ 7 và Chủ Nhật  (378)
Công ty Trần Anh chuyên cung cấp lắp đặt K+ xem trực tiếp bóng đá giải ngoại hạng Anh – Ý – Tây Ban Nha và cả trăm kênh giải trí, phim truyện , tin .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Bình Thạnh

15/12/2010
 Xem từ 1 đến 15 (của 17 Rao vặt)    1 2         
Xem thêm » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Khác (170)
Tìm liên quan » dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..
Rao Vặt Mới  
Đang xem » dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..