BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
  Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông » Chi tiết tin

Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang

  Khu vực: Tp. Hà Nội    -   Ngày đăng: 20/08/2011 22:30   -   Đã xem: 668
Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang
Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang

Mã tin :  1027419     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quangNâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     Công ty CP Viễn thông ICT Việt Nam, Tên: Lê Nguyên Anh, Đ/c: Số 75 - Đường Hoàng Sâm - Cầu Giấy, Tp. Hà Nội , Tel: 04.37958488

Liên hệ người đăng ==> Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang         Gửi cho bạn bè ==> Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quangBáo tin xấu ==> Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang

Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các loại máy móc, thiết bị, vật tư và linh phụ kiện để phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; Máy đo OTDR; Máy thu phát công suất quang, Bộ dụng cụ thi công hàn nối cáp quang, Dao cắt, kìm tuốt cáp quang …cùng các loại cáp quang khác nhau: Singlemode, multimode, cáp treo, cáp chôn, măng sông các loại, hộp ODF, dây nhẩy dây nối quang các loại…
Công ty chúng tôi chuyên hàn nối đo kiểm cáp quang, chất lượng mối hàn đạt tiêu chuẩn, suy hao thấp, giá cả hợp lý.
Đến với Công ty chúng tôi các bạn hoàn toàn có thể an tâm về giá cả (giá cả luôn canh tranh); Yên tâm về chất lượng sản phẩm – công trình.
Chúng tôi xin chân thành cảm ơn quý cơ quan doanh nghiệp đã quan tâm rất mong được hợp tác, “ Chúc sức khỏe và thành đạt”.
Mọi chi tiết Xin Quý khách liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG ICT VIỆT NAM
Số 75 - Đường Hoàng Sâm - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội
Điện thoại: (+84)4 37958488 - Fax: (+84)4 37958489
Nguyễn Văn Tuấn: 0934699268 – 0933889568
Mail : sales@ictvn.com.vn
Nick Yahoo: ict_vietnam@yahoo.com.vn
Website: http://www.ictvn.com.vn
Ngày hết hạn: 15/08/2015 22:44
Các tin khác cùng người đăng » Lê Nguyên Anh
Tp. Hà Nội: Máy kiểm tra lỗi cáp quang bằng tia laze CL1027419 Máy kiểm tra lỗi cáp quang bằng tia laze  (1,351)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các thiết bị vật tư và linh kiện thay thế phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; Máy đo OTDR; .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Dụng cụ thi công cáp quang các loại CL1027419 Dụng cụ thi công cáp quang các loại  (1,045)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các thiết bị vật tư và linh kiện thay thế phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; Máy đo OTDR; .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Converter 10/100M Ethernet to Optic Fiber Multi-Mode CL1027419 Converter 10/100M Ethernet to Optic Fiber Multi-Mode  (563)
Model: 10/ 100M Ethernet to optic fiber converter Mô tả Sản phẩm: MODEL1100 10/ 100M là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Converter 10/100M Ethernet to Optic Fiber Single-Mode CL1027419 Converter 10/100M Ethernet to Optic Fiber Single-Mode  (434)
Model: 10/ 100M Ethernet to optic fiber converter MODEL1100S-20KM Bộ chuyển đổi quang điện Single-Mode 20Km Mô tả sản phẩm: MODEL1100 10/ 100M là .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Đầu cắm đo thử cáp quang H-01 korea CL1027419 Đầu cắm đo thử cáp quang H-01 korea  (486)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các thiết bị vật tư và linh kiện thay thế phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; Máy đo OTDR; .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Các tin khác cùng người đăng » Lê Nguyên Anh (24)
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông
 Xem từ 1 đến 15 (của 37 Rao vặt)    1 2 3         
Tp. Hồ Chí Minh: Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL CL1027419 Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL  (1,072)
Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL Tag: chưa có Giá: call (VNĐ)Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL • Bước sóng: 650nm • Khoảng cách đo tối đa: 10km • .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/L/i CL1027419 Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/L/i  (1,049)
Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/ L/i Giới thiệu: NIC-EBS/ L/i là một loại bridge Ethernet chất lượng cao và tự xem xét kỹ lưỡng, thực hiện chuyển .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: thiết bị đầu cuối CPE FTTH CL1027419 thiết bị đầu cuối CPE FTTH  (1,137)
VRG-21412-WF VRG 21412-WF xuất xứ từ Connection Technology Systems là một thiết bị đầu cuối thuê bao quang quản lý dựa vào SNMP & WEB được thiết kế .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Module quang XSFP 1.25G LHX: CL1027419 Module quang XSFP 1.25G LHX:  (902)
Module quang XSFP 1. 25G LHX: Tên: 1310nm 40Km SFP Tranceiver Loại: 1. 25G SFP và GBIC transceiver Kiểu: 1.25G 1310nm 40Km SFP Tranceiver Đặc điểm sản .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Switch 44 cổng SFP GE S2548GX CL1027419 Switch 44 cổng SFP GE S2548GX  (882)
Switch 44 cổng SFP GE S2548GX • Khoảng cách lên đến 80Km • 44 gigabit SFP slots • Quản lý thông qua Console, Web, SNMP. .. • Hỗ trợ VLAN • Port 45-48 .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: KVM switch CL-1208/CL 1216: CL1027419 KVM switch CL-1208/CL 1216:  (864)
Aten KVM Switch CL-1208/ CL 1216: CL1208/ CL1216 là một cách mạng của LCD KVM truyền thống. Hơn nữa, thiết kế điều khiển kép cho phép 2 người sử dụng .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hà Nội: ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử*** CL1027419 ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử***  (677)
Chào bán nước cất Kính gửi Quý công ty. Cơ sở sản xuất nước cất Lam Hà xin thông báo: Chúng tôi nhận sản xuất nước cất 1 lần, 2 lần cho các đơn vị .. .
Tp. Hà Nội
12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: APT-1124FL: SFP Media Converter CL1027419 APT-1124FL: SFP Media Converter  (510)
ên: APT-1124FL SFP media converter Loại: SFP Media Converter Model: APT-1124FL SFP Mô tả: Bộ chuyển đổi Gigabit APT-1124FL có thể biến đổi tín hiệu .. .
Tp. Hồ Chí Minh
04/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: SFP Transceiver, 40km, 1GB CL1027419 SFP Transceiver, 40km, 1GB  (475)
XSFP 1. 25G LHX: Tên: 1310nm 40Km SFP Tranceiver Loại: 1. 25G SFP và GBIC transceiver Kiểu: 1.25G 1310nm 40Km SFP Tranceiver Đặc điểm sản phẩm • Bộ .. .
Tp. Hồ Chí Minh
04/08/2011
Tp. Hà Nội: phan phối bảng tương tác thông minh CL1027419 phan phối bảng tương tác thông minh  (304)
CÔNG TY TNHH TM VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN-ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG Trụ sở chính: Số 48 ngõ 1 đường Hoàng Quốc Việt-HN Kho hàng: 26b Cầu Diễn .. .
9,000,000 đ Tp. Hà Nội »
Q. Cầu Giấy

29/07/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Chuyên Cung Cấp Dây Điện Thoại, Internet: dây đi ngoài trời 1 đôi nhiều lõi CL1027419 Chuyên Cung Cấp Dây Điện Thoại, Internet: dây đi ngoài trời 1 đôi nhiều lõi  (454)
Chuyên Cung Cấp Dây Điện Thoại, Internet: dây đi ngoài trời 1 đôi nhiều lõi 500k/ 1 cuộn 500m. liên hệ đặt hàng 0937225988. dongdong. cntt@ gmail. com. .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Gò Vấp

27/07/2011
Tp. Hà Nội: www.ictvn.com.vn CL1027419 www.ictvn.com.vn  (635)
Ngoài ra, Công ty chúng tôi có đội ngũ kỹ sư đã làm việc lâu năm trong nghành viễn thông lên có thêm dịch vụ sửa chữa máy hàn máy đo cáp quang. .. .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Bộ chuyển đổi Video sang quang CL1027419 Bộ chuyển đổi Video sang quang  (443)
Bộ chuyển đổi Video sang quang dùng để chuyển đổi tín hiệu từ Video sang quang, phân kênh video quang loại 1, 2, ... , 64 kênh video, dạng kết hợp .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Dịch vụ cho thuê máy hàn cáp quang 60S và máy dò tìm điểm đứt cáp quang CL1027419 Dịch vụ cho thuê máy hàn cáp quang 60S và máy dò tìm điểm đứt cáp quang  (809)
Công ty ICT VIETNAM cho thuê máy hàn cáp quang, máy đo kiểm tìm điểm đứt cáp quang, dịch vụ cho thuê theo ngày, tuần hoặc theo dự án…. với giá cả .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
Tp. Hà Nội: Dây nhẩy quang – dây nối quang đa chủng loại CL1027419 Dây nhẩy quang – dây nối quang đa chủng loại  (494)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các loại máy móc, thiết bị, vật tư và linh phụ kiện để phục vụ trong ngành viễn thông như: - Máy hàn cáp quang; .. .
Tp. Hà Nội
22/07/2011
 Xem từ 1 đến 15 (của 37 Rao vặt)    1 2 3         
Xem thêm » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông (210)
Tìm liên quan » Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang
Đang xem » Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang