BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
  Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 4. Máy tính- Máy văn phòng » Thiết bị mạng » Bán thiết bị mạng » Chi tiết tin

Giải pháp Mạng LAN Cáp Quang, mở rộng mạng lan cáp quang

  Khu vực: Tp. Hà Nội    -   Ngày đăng: 04/11/2011 11:21   -   Đã xem: 1,151
dây cáp quang
[1] hộp phối quang[2] dây nhảy quang[3] dây nối cáp quang[4] bộ chuyển đổi quang điện
Giải pháp Mạng LAN Cáp Quang, mở rộng mạng lan cáp quang

Mã tin :  1034652     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> Giải pháp Mạng LAN Cáp Quang, mở rộng mạng lan cáp quangNâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     công ty thiết bị HNT, Tên: Trần Văn Hùng, Đ/c: số 35 ngõ 316 lê trọng tấn- thanh xuân- hn, Tp. Hà Nội , Tel: 0946.012.107

Liên hệ người đăng ==> Giải pháp Mạng LAN Cáp Quang, mở rộng mạng lan cáp quang         Gửi cho bạn bè ==> Giải pháp Mạng LAN Cáp Quang, mở rộng mạng lan cáp quangBáo tin xấu ==> Giải pháp Mạng LAN Cáp Quang, mở rộng mạng lan cáp quang

Mạng LAN cáp quang - Mở rộng mạng LAN quang

Mạng LAN cáp quang - Mở rộng mạng LAN quang


Bạn có văn phòng, xưởng công nghiệp, quán nét máy móc thiết bị cần kết nối mạng Lan Cáp Quang cách văn phòng trung tâm _100 m, 500 m, 700 m, 1 km, 1.5 km, 3 km, 6 km, 10 km, 40 km...120 km. Bạn băn khoăn không biết làm thế nào để vừa tiết kiệm, hệ thống hoạt động tốt, ổn định, cách nào? Đó là tư tưởng của giải pháp mở rộng mạng LAN - Hệ thống mạng LAN cáp quang.

Liên hệ:

Best regards
Trần Văn Hùng (Mr.)
Mobile: 0946 012 107

Email: hung@hnt.vn

****************************************
HNT INSTRUMENTS LIMITED COMPANY
No 316/35, Le Trong Tan, Thanh Xuan, Hanoi, Vietnam
Fax: 84-4-3566-5681
Email: hung@hnt.vn, Web: www.hnt.vn, www.cap-quang.vn
****************************************

1. Nội dung gồm có:

Khảo sát hiện trường để lên phương án đi dây cáp, lựa chọn thiết bị phù hợp với hệ thống của khách hàng
Lên báo giá chi tiết, liệt kê vật tư, dịch vụ sẽ triển khai
Lên bản vẽ phương án đi dây cáp, cách thức đấu nối hệ thống
Triển khai đi dây cáp và đấu nối kỹ thuật

2. Danh mục vật tư cần thiết cho hệ thống mạng LAN cáp quang:

Dây cáp quang single-mode hoặc dây cáp quang multimode ( dây cáp quang đơn mốt hay đa mốt )
Bộ chuyển đổi quang điện : bộ chuyển đổi quang điện single-mode hoặc multi-mode tốc độ 10/100Mbps hoặc 10/100/1000Mbps
Hộp phối quang : hộp phối quang gắn tường hoặc hộp phối quang gắn tủ rack.
Dây nhảy quang chuẩn ST-ST, SC-SC, FC-FC....hoặc SC-LC
dây nối quang chuẩn Sc, ST, FC...
Công nhân, thi công, máy móc đấu nối, đo kiểm.

3. Tốc độ yêu cầu : thông dụng nhất hiện nay (10/100Mbps, 10/100/100Mbps)
Đặc điểm và yêu cầu
Điểm mấu chốt của mở rộng mạng LAN là khoảng cách mở rộng và điều kiện môi trường mà hệ thống làm việc thông thường một số tham số sau sẽ quyết định loại thiết bị và số tiền đầu tư mà quý khách phải là
* Các yêu cầu khác: Ngoài ra, khi thiết lập mạng LAN cáp quang còn một số yêu cầu khác như: Yêu cầu đi dây, yêu cầu về lắp đặt, có tủ trung tâm hay không, điều kiện đặt các switches tại các văn phòng là gì...
Ngày hết hạn: 02/09/2014 21:59
Các tin khác cùng người đăng » Trần Văn Hùng
Tp. Hà Nội: bán Dây Cáp Quang Multi-Mode, các loại 0946012107 CL1034652 bán Dây Cáp Quang Multi-Mode, các loại 0946012107  (757)
Bán Dây CÁP Quang Multi-Mode, các loại 0946012107 Bán Dây CÁP Quang Multi-Mode, các loại 0946012107 Bán Dây CÁP Quang Multi-Mode, các loại .. .
24,000 đ
/ m
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: dây Cáp quang singlemode, cáp quang multimode loại 4, 8,12, 24 sợi CL1034652 dây Cáp quang singlemode, cáp quang multimode loại 4, 8,12, 24 sợi  (2,115)
Cáp quang singlemode và multimode loại 4, 8,12, 24 sợi Cáp quang singlemode và multimode loại 4, 8,12, 24 sợi Cáp quang singlemode và multimode loại .. .
5,000 đ
/ m
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. CL1034652 dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. ..  (2,353)
dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc. .. Dây nhảy .. .
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Tp. Hà Nội: Media converter quang điện, 0946 012 107 CL1034652 Media converter quang điện, 0946 012 107  (437)
Media converter ethenet- converter quang- bộ chuyển đổi quang điện Media converter ethenet- converter quang- bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ 0946 .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Cầu Giấy

09/11/2011
Tp. Hà Nội: Măng xông cáp quang, mang xông cáp quang 4fo, loại 4, 8, 12, 24, sợi CL1034652 Măng xông cáp quang, mang xông cáp quang 4fo, loại 4, 8, 12, 24, sợi  (1,027)
Măng xông cáp quang, dạng đứng, dạng lằm ngang, dome type, in-line type Măng xông cáp quang, dạng đứng, dạng lằm ngang, dome type, in-line type Măng .. .
Tp. Hà Nội
09/11/2011
Các tin khác cùng người đăng » Trần Văn Hùng (10)
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 4. Máy tính- Máy văn phòng » Thiết bị mạng » Bán thiết bị mạng
 Xem từ 1 đến 15 (của 67 Rao vặt)    1 2 3 4 5         
Tp. Hà Nội: Wireless Router tp-link 941ND chính hãng CL1034652 Wireless Router tp-link 941ND chính hãng  (349)
TP-LINK TL-WR941ND ( 300Mbps Wireless N Router ) MODEL: TL-WR941ND Bảo hành: 24 tháng Giá bán: 930. 000 đ Bộ phát wi-fi chuẩn N của TP-Link, Tăng tốc .. .
930,000 đ
/ Bộ
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

29/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: USB 3G tốc độ cực nhanh 21,6Mb, xem phim online siêu tốc. CL1034652 USB 3G tốc độ cực nhanh 21,6Mb, xem phim online siêu tốc.  (609)
CHÚNG TÔI CHUYÊN CUNG CẤP CÁC THIẾT BỊ 3G CHÍNH HÃNG, QUỐC TẾ XÀI ĐƯỢC TẤT CẢ CÁC MẠNG. Unicom_ZTE Tốc độ- DL 21MB_UL 5. 76MB Bảo hành: 1 năm Support .. .
Tp. Hồ Chí Minh
29/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Cần bán gấp Router DRAYTEK Vigor2110F CL1034652 Cần bán gấp Router DRAYTEK Vigor2110F  (315)
Vigor V2110F Fiber Router + VPN Server: 1 cổng Quang, SFF. 4 cổng LAN 10/ 100 Mbps với kết nối VLAN. VPN hỗ trợ 2 kênh VPN. Cổng USB hỗ trợ kết nối .. .
3,800,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 6

26/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Switch cisco WS-C2960G-48TC-L CL1034652 Switch cisco WS-C2960G-48TC-L  (291)
Tôi muốn bán 1 cái switch cisco WS-C2960G-48TC-L, còn mới chỉ có khui thùng ra coi các cỗng mà thôi chưa sử dụng qua. Thiết bị mạng Sạch Cisco .. .
30,000,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 12

24/10/2011
Tp. Hà Nội: Modem ADSL- việt thảo(company) CL1034652 Modem ADSL- việt thảo(company)  (276)
Modem ADSL TP-LINK TD-W8960N Modem ADSL2/ 2 + Tích hợp Access Point Wireless chuẩn N 300M , Broadcom chipset, 2T2R, 2. 4GHz, 802. 11n/ g/b, , Annex .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Hoàn Kiếm

21/10/2011
Tp. Hà Nội: Thiết bị mạng CL1034652 Thiết bị mạng  (333)
VIỆT THẢO COMPUTER Thiết bị mạng Access Point WIFI 1. P-LINK TL-WR740N | TPLINK 740N .. .
Tp. Hà Nội »
Q. Hoàn Kiếm

17/10/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bán D-COM 3G giá 663.000 Tài khoản 600.000 CL1034652 Bán D-COM 3G giá 663.000 Tài khoản 600.000  (321)
Thông số kỹ thuật: - Kết nối Internet tốc độ cao qua sóng 3G - Tốc độ Download tối đa 7. 2 Mbps, Upload tối đa 5. 76 Mbps - Hỗ trợ công nghệ 3G+, 3G, .. .
663,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh
28/09/2011
Tp. Hà Nội: Bộ phát wifi tp-ink 340g chính hãng CL1034652 Bộ phát wifi tp-ink 340g chính hãng  (278)
Bộ phát sóng ADSL TPLink-340G( 54Mbps Wireless Lite G Router ) Thiết bị wifi TP-Link MODEL: 340G Bảo hành: 18 tháng Giá bán: 440. 000 đ Thị trường: .. .
440,000 đ
/ Cái
Tp. Hà Nội »
Q. Đống Đa

28/09/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Cần bán lại 1 Switch Tenda 8 port ( Chia cổng internet thành 8 cổng) CL1034652 Cần bán lại 1 Switch Tenda 8 port ( Chia cổng internet thành 8 cổng)  (443)
Chuyển phòng nên cần bán lại Switch Tenda 8 cổng, giá rẻ = 50% giá thị trường, còn mới, nguyên tem, không rách vá. Không trả giá. LH: Nguyen Tuan, .. .
90,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh
27/09/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Dây cáp mạng AMP CAT 6 giá 3300 một mét CL1034652 Dây cáp mạng AMP CAT 6 giá 3300 một mét  (674)
DÂY CÁP MẠNG AMP NETCONNECT CHUẨN CAT6 DÂY MÀU XANH, 8 LÕI ĐỒNG, 1 LÕI NHỰA, 1 Dây dù, CHỐNG NHIỄU: 1 Thùng 999. 000 vnđ (305 mét) Giao hàng tận nơi .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Gò Vấp

26/09/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Cần tiền bán gấp USB 3G Viettel moi mua...con bao hanh CL1034652 Cần tiền bán gấp USB 3G Viettel moi mua...con bao hanh  (435)
Cần tiền bán ngay, ưu tiên ai call trước. ..0902. 787. 987. LH: com, 215 nguyen thi sau, Tel. 0902787987
500,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh
23/09/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Còn vài con Wireless Router GoodM - GRP H001N chuẩn N -300Mbp/s, Wireless CL1034652 Còn vài con Wireless Router GoodM - GRP H001N chuẩn N -300Mbp/s, Wireless  (479)
Còn vài con Wireless Router GoodM - GRP H001N chuẩn N -300Mbp/ s, Wireless có 2 Anten, sóng mạnh hơn wireless Linksys hay Dlink. Xem hình bên. Nay .. .
1,200,000 đ
/ Cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 8

12/09/2011
Bán 1 modem Linksys có cả Wireless 4 cổng ra,  (470)
Bán 1 modem Linksys có cả Wireless 4 cổng ra, hàng mới tinh, chưa sử dụng, giá 350. 000đ. Tel. 0983686948
350,000 đ
/ Cái
Tp. Hà Nội
01/09/2011
Tp. Đà Nẵng: Can ban usb 3g mf190s. toc do 7,2Mbps CL1034652 Can ban usb 3g mf190s. toc do 7,2Mbps  (522)
* Tốc độ Download tối đa 7. 2Mbps, Upload tối đa 5. 76 Mbps *. .. * Tin nhắn SMS, Thoại, khe cắm thẻ nhớ Micro SD * Nghe và gọi điện thoại trực tiếp .. .
400,000 đ
/ Cái
Tp. Đà Nẵng
21/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: The Nfiniti™ Wireless-N High Power Router & Access Point CL1034652 The Nfiniti™ Wireless-N High Power Router & Access Point  (368)
Hãng sản xuất: Buffalo Model: WZR-HP-G301NH Chuẩn Wireless: Draft N 2. 0 upto 300Mbps Cổng giao tiếp: 1 nguồn, 4 LAN Gigabit, 1 WAN Gigabit, 1USB Phụ .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Tân Phú

19/08/2011
 Xem từ 1 đến 15 (của 67 Rao vặt)    1 2 3 4 5         
Xem thêm » Trang chủ » 4. Máy tính- Máy văn phòng » Thiết bị mạng » Bán thiết bị mạng (2,131)
Tìm liên quan » Giải pháp Mạng LAN Cáp Quang, mở rộng mạng lan cáp quang
Đang xem » Giải pháp Mạng LAN Cáp Quang, mở rộng mạng lan cáp quang