BachHoa24.com
Tìm nâng cao      
  Ðăng nhập | Tạo tài khoản  
Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông » Chi tiết tin

sim data 3g viettel 9,5gb/ 6 tháng giá bán 189k

  Khu vực: Tp. Hồ Chí Minh » Q. 1    -   Ngày đăng: 17/03/2012 14:36   -   Đã xem: 224

Giá :   189,000 đ / cái
Mã tin :  1099993     Nâng cấp tin qua ĐTDĐ ==> sim data 3g viettel 9,5gb/ 6 tháng giá bán 189kNâng cấp tin qua ĐTDĐ
Liên hệ :     SIÊU THỊ GIÁ BẢO, Tên: Do Nga, Đ/c: siêu thị gia bảo, Tp. Hà Nội , Tel: 0925946669

Liên hệ người đăng ==> sim data 3g viettel 9,5gb/ 6 tháng giá bán 189k         Gửi cho bạn bè ==> sim data 3g viettel 9,5gb/ 6 tháng giá bán 189kBáo tin xấu ==> sim data 3g viettel 9,5gb/ 6 tháng giá bán 189k

 SIÊU THỊ GIA BẢO

HOTLINE:0983.685.607

Chuyên phân phối USB 3G VIETTEL , 3G MOBI , USB VINA , TP-LINK ,

CAMERA , MÁY CHIẾU ,MÁY IN TEM & MÁY CHẤM CÔNG.

Nhận thi công lắp đặt mạng wifi , modem , camera an ninh cho các dự án lơn như khách sạn ,công ty và nhà riêng với giá ưu đãi cho số luợng nhiêù. Cty Gia Bảo cam kết cung cấp tới khách hàng sản phẩm chính hãng chất lượng đảm bảo - giá cạnh tranh - Dịch vụ chu đáo.

NGOÀI RA SIÊU THỊ GIA BẢO CÒN PHÂN PHỐI SIM SINH VIÊN, SIM DATA 3G…

THẺ DATA 3G VIETTEL CÓ (50K+50K PHỤ ) TÀI KHOẢN TẶNG KÈM 9, 5 GB/ 6 THÁNG  

GIÁ : 189.000 VNĐ/ CÁI

Mọi chi tiết liên hệ:

Anh Ngà: 0925.946.669

Anh hưởng: 0937.168.136

Data 3g viette|viettel usb 3g|viettel trả sau|viettel sim| viettel 3g usb|viettel khuyến mãi|viettel 3g|usb 3g viettel|usb3g viettel|usb của viettel|đăng ký gói cước viettel|usb3g viettel gia|

Ngày hết hạn: 15/06/2012 14:36
Các tin khác cùng người đăng » Do Nga
thẻ data 3g viettel  (305)
CHUYÊN CUNG CẤP THẺ DATA 3G, SIM 3G và KEY VIETMAP X8A THẺ DATA 3G VIETTEL SIM DATA 3G Viettel ( free 9GB/ 6 Tháng ) Có thể kích hoạt thẻ từ sim trả .. .
189,000 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 1

19/03/2012
usb3g giá rẻ  (234)
SIÊU THỊ GIA BẢO HOTLINE: 0925. 946. 669 http: //sieuthigiabao. com CHUYÊN PHÂN PHỐI USB 3G VIETTEL ,3G MOBI ,USB VINA , TP-LINK ,CAMERA , MÁY CHIẾU .. .
499,000 đ Tp. Hà Nội »
Q. Thanh Xuân

16/03/2012
Các tin khác cùng người đăng » Do Nga (3)
Các tin đăng trước cùng danh mục » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông
 Xem từ 1 đến 15 (của 47 Rao vặt)    1 2 3 4         
Tp. Hồ Chí Minh: Thiết kế lắp đặt bãi giữ xe thông minh Vitech _ Parking. CL1099993 Thiết kế lắp đặt bãi giữ xe thông minh Vitech _ Parking.  (1,068)
VITECH PARKING – HỆ THỐNG QUẢN LÝ XE THÔNG MINH *** I. Giới thiệu: 1. Giới thiệu công ty Cổ Phần Phát Triển Thương Hiệu Việt. Tên công ty: CôngTy Cổ .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. Phú Nhuận

17/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: module quang SFP CL1099993 module quang SFP  (777)
SFP module hay còn được gọi là SFP transciever, module quang dùng để gắn nóng vào các thiết bị có cổng khe theo chuẩn SFP (smal form factor) như: .. .
1 đ
/ cái
Tp. Hồ Chí Minh
07/11/2011
Tp. Hà Nội: Máy hàn sợi cáp quang, giá rẻ 0946 012 107 CL1099993 Máy hàn sợi cáp quang, giá rẻ 0946 012 107  (1,591)
Máy hàn sợi cáp quang của Fujikura, Furukawa, Fitel, Sumitomo Máy hàn sợi cáp quang của Fujikura, Furukawa, Fitel, Sumitomo Máy hàn sợi cáp quang .. .
Tp. Hà Nội
04/11/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ ghép kênh quang NIFT-i4ES CL1099993 Bộ ghép kênh quang NIFT-i4ES  (1,833)
Bộ Ghép Kênh Quang NIFT-i4ES • Hỗ trợ 4 hoặc 8 kênh E1 và kênh Ethernet 100Mbps • Hỗ trợ 1 kênh RS232, 1 kênh quản lý mạng, 1 order-wire • Rack 1U • .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

10/09/2011
Tp. Hà Nội: Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang CL1099993 Dịch vụ hàn nối – đo tìm điểm đứt cáp quang  (622)
Công ty ICT VIETNAM chuyên cung cấp các loại máy móc, thiết bị, vật tư và linh phụ kiện để phục vụ trong ngành viễn thông như: Máy hàn cáp quang; .. .
Tp. Hà Nội
20/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL CL1099993 Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL  (1,039)
Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL Tag: chưa có Giá: call (VNĐ)Thiết bị định vị lỗi cáp quang VFL • Bước sóng: 650nm • Khoảng cách đo tối đa: 10km • .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/L/i CL1099993 Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/L/i  (1,011)
Bộ chuyển đổi E1 sang IP, NIC-EBS/ L/i Giới thiệu: NIC-EBS/ L/i là một loại bridge Ethernet chất lượng cao và tự xem xét kỹ lưỡng, thực hiện chuyển .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: thiết bị đầu cuối CPE FTTH CL1099993 thiết bị đầu cuối CPE FTTH  (1,113)
VRG-21412-WF VRG 21412-WF xuất xứ từ Connection Technology Systems là một thiết bị đầu cuối thuê bao quang quản lý dựa vào SNMP & WEB được thiết kế .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Module quang XSFP 1.25G LHX: CL1099993 Module quang XSFP 1.25G LHX:  (873)
Module quang XSFP 1. 25G LHX: Tên: 1310nm 40Km SFP Tranceiver Loại: 1. 25G SFP và GBIC transceiver Kiểu: 1.25G 1310nm 40Km SFP Tranceiver Đặc điểm sản .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: Switch 44 cổng SFP GE S2548GX CL1099993 Switch 44 cổng SFP GE S2548GX  (846)
Switch 44 cổng SFP GE S2548GX • Khoảng cách lên đến 80Km • 44 gigabit SFP slots • Quản lý thông qua Console, Web, SNMP. .. • Hỗ trợ VLAN • Port 45-48 .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: KVM switch CL-1208/CL 1216: CL1099993 KVM switch CL-1208/CL 1216:  (838)
Aten KVM Switch CL-1208/ CL 1216: CL1208/ CL1216 là một cách mạng của LCD KVM truyền thống. Hơn nữa, thiết kế điều khiển kép cho phép 2 người sử dụng .. .
Tp. Hồ Chí Minh »
Q. 10

12/08/2011
Tp. Hà Nội: ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử*** CL1099993 ***Chào bán nước cất rửa linh kiện điện tử***  (638)
Chào bán nước cất Kính gửi Quý công ty. Cơ sở sản xuất nước cất Lam Hà xin thông báo: Chúng tôi nhận sản xuất nước cất 1 lần, 2 lần cho các đơn vị .. .
Tp. Hà Nội
12/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: APT-1124FL: SFP Media Converter CL1099993 APT-1124FL: SFP Media Converter  (463)
ên: APT-1124FL SFP media converter Loại: SFP Media Converter Model: APT-1124FL SFP Mô tả: Bộ chuyển đổi Gigabit APT-1124FL có thể biến đổi tín hiệu .. .
Tp. Hồ Chí Minh
04/08/2011
Tp. Hồ Chí Minh: SFP Transceiver, 40km, 1GB CL1099993 SFP Transceiver, 40km, 1GB  (440)
XSFP 1. 25G LHX: Tên: 1310nm 40Km SFP Tranceiver Loại: 1. 25G SFP và GBIC transceiver Kiểu: 1.25G 1310nm 40Km SFP Tranceiver Đặc điểm sản phẩm • Bộ .. .
Tp. Hồ Chí Minh
04/08/2011
Tp. Hà Nội: phan phối bảng tương tác thông minh CL1099993 phan phối bảng tương tác thông minh  (277)
CÔNG TY TNHH TM VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN-ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG Trụ sở chính: Số 48 ngõ 1 đường Hoàng Quốc Việt-HN Kho hàng: 26b Cầu Diễn .. .
9,000,000 đ Tp. Hà Nội »
Q. Cầu Giấy

29/07/2011
 Xem từ 1 đến 15 (của 47 Rao vặt)    1 2 3 4         
Xem thêm » Trang chủ » 5. Điện tử- điện máy » Thiết bị viễn thông khác » Linh kiện thiết bị viễn thông (210)
Tìm liên quan » sim data 3g viettel 9,5gb/ 6 tháng giá bán 189k
Đang xem » sim data 3g viettel 9,5gb/ 6 tháng giá bán 189k